[ ขาย ] ขายเสื้อโปโลจ้า สนใจเข้ามาดูก่อนได้นะค่ะ มีทุกไซร์ค่ะ

ชื่อกระทู้: ขายเสื้อโปโลจ้า สนใจเข้ามาดูก่อนได้นะค่ะ มีทุกไซร์ค่ะ

Lightbulb ขายเสื้อโปโลจ้า สนใจเข้ามาดูก่อนได้นะค่ะ มีทุกไซร์ค่ะ

เสื้อโปโลปักลายPeter Rabbit
    ผ้าCvcปกทอJacquard
    เนื้อผ้านุ่มใส่สบาย ระบายอากาศได้ดี
    เนื้อผ้าไม่หดตัวและไม่เป็นขุย
    มีให้เลือก2แบบ (size:SS,S,M,L,XL)
    สั่งตัดเอง ไม่เหมือนใครแน่นอนจ้าาาา
    ตัวละ490.-/2ตัว900.-
    Line nammsaitarn

ขอบคุณที่แวะเข้ามาดูนะค่ะ
    images by free.in.th
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

Bookmarks