สอบถามผู้ใช้เครื่องไลฟาน250ก้านกระทุ้งครับ ไปกลับกรุงเทพเพชรบูรณ์ไหวไหม

ชื่อกระทู้: สอบถามผู้ใช้เครื่องไลฟาน250ก้านกระทุ้งครับ ไปกลับกรุงเทพเพชรบูรณ์ไหวไหม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Question สอบถามผู้ใช้เครื่องไลฟาน250ก้านกระทุ้งครับ ไปกลับกรุงเทพเพชรบูรณ์ไหวไหม

ตอนนี้ผมใช้ไลฟาน250ก้านอยู่ครับลงgl125 ใช้สเตอร์420 14-38 ใช้คอท่อเดิม125อยู่ ผมอยากรู้ครับว่า
    1.ถ้าผมเดินคอท่อใหม่มันจะเพิ่มขึ้นไหม
    2.ิยากไล่เสตอร์แบบปลายไหลๆอ่ะครับไว้วิ่งทร้ป ใครมีสูตรอะไรมาแชร์กันได้ครับ
    3.สำหรับคนที่ใช้เครืีองเดียวกะผมพวกคุณทำความเร็วได ้เท่าไหร่ครับ
    4.ใครเคยใช้เจ้าเครื่องไลฟานเดินทางไกล400กิโล+มั้งค รับ
    รบกวนผู้รู้ด้วย ตัวผมก็หรข้อมูลมาพอสมควรครับแต่เจอแต่เครื่อง200ครั บ
    วันยี้ผมเลยมาถามเครื่อง250มั้งเพืีอเป็นความรู้ทั้ง ผมและคนอื่นๆที่ใช้ไลฟาน250ด้วยครับ
    ขอรบกวนผู้รู้และพื้นที่หน่อยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ifew1000rr : 06-10-2014 เมื่อ 11:04

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

รบกวนผู้รู้หน่อยน้ะครับ อยากจะไปเพชรบูรณ์

Bookmarks