ไม่รู้จะโพสตรงไหนก็โพสในกลุ่มโบราณแมนนี่แหละไม่รู้ จะมีคนมาอ่านไหม ขับขี่ระมัดระวังกันหน่อย ไฟแดงก็หยุดรถบ้างมันอันตราย ไม่ว่าหรอกจะขับรถใหม่รถเก่าหรือแต่งอะไร ขอแค่ระมัดระวังกันบ้างออกทริปผมเป็นห่วง เจอมาสดๆร้อนๆเมื่อวานขับรถออกมาจากทางแยกไฟแดงหนองบ ัวใหญ่ น้องๆที่จะไปงานkmก็ขับแหกไฟแดงมาเลย ผมก็บีบแตรใส่ คือบอกตรงๆ ห่วงนะครับ ผมก็คนเคยขับรถออกทริป ระมัดระวังกันบ้าง ยิ่งงานเดี๋ยวนี้ขับขี่กันมั่วมากอันตรายจนผมไม่กล้า ไป มาโพสแค่นี้แหละ 5ๆๆๆ