### ตัดอกตัดใจ c95 สวยๆ ลดราคาสุดๆ ###

ชื่อกระทู้: ### ตัดอกตัดใจ c95 สวยๆ ลดราคาสุดๆ ###

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ### ตัดอกตัดใจ c95 สวยๆ ลดราคาสุดๆ ###

ขายแล้วครับ ขอบคุณทุกสายที่โทรกันมามากมายครับ

HondaC95 สภาพสวย อะไหล่แท้เยอะ ทะเบียนแท้ ภาษีเต็ม ชื่อผมเอง โอนได้ ขาย 65,000
    ลดสุดๆ 52,000 บาท ไม่ต้องคุยกันมาก มาขี่กลับไปเลยครับ เอ๋ 089-882-3311
    เครื่องทำมาใหม่แล้ว ระบบไฟเป็นทองขาว 12 โวลท์นิ่งมาก สตาร์ทมือใช้งานได้ดี กุญแจ 6 แก๊กแท้
    วงล้อหลังใหม่ ดุมหน้าใหม่ ยางนอก-ในทั้งหน้า-หลังเปลี่ยนใหม่หมด ลายคลาสิคแบบรถเดิมๆ
    ปลอกแฮนด์แท้สีน้ำตาล เบาะสีน้ำตาลเพิ่งทำมาใหม่ ไฟเลี้ยวหน้า-หลัง ไฟท้ายแท้ทุกชิ้น แก๊ปไฟหน้าพร้อมปีกนกฮอนด้าสวยๆ
    ถุงเท้า คิ้วบังโคลนหน้า-หน้า บังโซ่แท้ พักเท้า 007 แตรใช้การได้ กระจกมองข้างตรานกเลนส์ไม่หลอกตา
    มีต้องเก็บงานปลอกเร่ง,ไฟหน้ากับไฟเลี้ยว(เคยใช้งานไ ด้ปกติ) มีชุดเครื่องมือฮอนด้าเดิมๆให้ด้วย

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tv161@ : 10-01-2015 เมื่อ 19:57
    I like the classic car.....

wittayakoksri's Avatar
    สถานที่
    อันดามัน
    ขอบคุณ
    0

แจ่มเลย,,,,......

ช่วยเชียร์ครับ
    นาย โสภณ แหวนทองคำ
    ธ.กรุงเทพ 119-0-78242-3
    Tel. 089-693-2002

HONDA MOTOR CO.,LTD

สถานที่
    อันดามัน
    ขอบคุณ
    0

สงสัยจะมีคนจองแล้วครับ

Senior Member oananlopburi's Avatar
    สถานที่
    O-anan Classic Lopburi
    ขอบคุณ
    0

รถอยู่ที่ไหนครับ
    O-anan Classic Lopburi
    "รถเก่าตามกาลเวลา มีค่ายิ่งกว่าทอง
    รถใหม่ถ้าทำหมอง ก้อเหมือนทองไม่มีค่า"
    ว่าที่ ร.ต.ภานุมาศ รนที
    Email : [email protected]
    เลขที่บัญชี 297-270418-3
    ธนาคาร กสิกรไทย ออมทรัพย์
    089-1752498 (โต้ง)
    Facebook = ต.โต้ง รถเดิม
    =^-^=

สวยจัง ราคาดีด้วย

หล่อมากๆครับ...
    ติดต่อ โทร. 081-8822999 ais
    ติดตาม 64 ม.2 ต.ทุ่งโฮ้ง อ.เมือง จ.แพร่ 54000

โอนเงิน ธ.ไทยพาณิชย์ จก. สาขา ทุ่งโฮ้ง (แพร่)
    ชื่อบัญชี จีรเดช ธรรมรงค์กุล
    ออมทรัพย์ เลขที่ 716-2-00135-0

Senior Member utentata12's Avatar
    สถานที่
    อ้างว้าง
    ขอบคุณ
    0

สวยงามมากๆ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ขายแล้วครับ ขอบคุณทุกสายที่โทรกันมามากมายครับ
    I like the classic car.....

สถานที่
    อันดามัน
    ขอบคุณ
    0

Name:  c95.jpg
Views: 715
Size:  42.1 KB

จับเปลี่ยนโฉมใหม่แล้วนะครับ

เปลี่ยนเบาะใหม่ นั่งนุ่มๆไม่ปวดก้น ใส่เชียงกง
    เปลี่ยนชุดแฮนใหม่หมด ใส่เชียงกงบิดดีไม่มีติด
    เปลี่ยนจานฉายใหม่ ขั่วไฟใหม่ จับใส่ของเชียงกงแท้
    เปลียนโช็คหน้าหลัง ซ่อมชุดขาไก่ หมดปัญหาเรื่องหน้าส่ายและโช็คแข็ง ใส่เชียงกงแท้
    เปลี่ยนน็อตกระเป๋าข้าง ใส่เชียงกงแท้
    เปลี่ยนไมล์ใหม่ ใช้ได้ปกติ ใส่เชียงกงแท้
    ใส่สายไมล์ เชียงกงแท้
    เปลี่ยนกระปุกไมล์ใหม่ เชียงกงแท้
    เปลี่ยนหัวเทียนตั้งทองขาวซ่อมปั้มน้ำมันเครื่องเรีย บร้อย เหลือแต่เปลี่ยน ครัช อีกอย่างเดียว

พรุ่งนี้พร้อมออกงาน พิษณุโลก

คนรักษ์ของเก่า's Avatar
    สถานที่
    ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wittayakoksri อ่านข้อความ
    Name:  c95.jpg
Views: 715
Size:  42.1 KB

จับเปลี่ยนโฉมใหม่แล้วนะครับ

เปลี่ยนเบาะใหม่ นั่งนุ่มๆไม่ปวดก้น ใส่เชียงกง
    เปลี่ยนชุดแฮนใหม่หมด ใส่เชียงกงบิดดีไม่มีติด
    เปลี่ยนจานฉายใหม่ ขั่วไฟใหม่ จับใส่ของเชียงกงแท้
    เปลียนโช็คหน้าหลัง ซ่อมชุดขาไก่ หมดปัญหาเรื่องหน้าส่ายและโช็คแข็ง ใส่เชียงกงแท้
    เปลี่ยนน็อตกระเป๋าข้าง ใส่เชียงกงแท้
    เปลี่ยนไมล์ใหม่ ใช้ได้ปกติ ใส่เชียงกงแท้
    ใส่สายไมล์ เชียงกงแท้
    เปลี่ยนกระปุกไมล์ใหม่ เชียงกงแท้
    เปลี่ยนหัวเทียนตั้งทองขาวซ่อมปั้มน้ำมันเครื่องเรีย บร้อย เหลือแต่เปลี่ยน ครัช อีกอย่างเดียว

พรุ่งนี้พร้อมออกงาน พิษณุโลก
    หล่อแบบจิ๊กโก๋สมัยก่อนเลยครับ
    นายชิงชัย ศรีประไพ
    ธ.กรุงเทพ เลขบัญชี 2120749284 สาขาอินทรารักษ์
    สอบถามหรือสั่งของ 080-5933553 แชมป์
    ***หมายเหตุ ของที่สั่งไว้จะส่งทุกวันพุธ***
    หรือดูของได้ที่

เจอกันยิ้มให้ ทักทายกัน รถคุณพังกูยันให้

Bookmarks