ทำเวสป้า ครับ Arm Restoration Parts Shop รับซ่อม Vespa ใหม่/เก่า รับทำระบบไฟ บิ้ว ทำสี ทำใหม่ทั้งคัน

ชื่อกระทู้: ทำเวสป้า ครับ Arm Restoration Parts Shop รับซ่อม Vespa ใหม่/เก่า รับทำระบบไฟ บิ้ว ทำสี ทำใหม่ทั้งคัน

มาตรฐาน ทำเวสป้า ครับ Arm Restoration Parts Shop รับซ่อม Vespa ใหม่/เก่า รับทำระบบไฟ บิ้ว ทำสี ทำใหม่ทั้งคัน

Arm Restoration Parts Shop รับซ่อม Vespa ใหม่/เก่า รับทำระบบไฟ บิ้ว ทำสี ทำใหม่ทั้งคัน กู้ซาก อัพเกรดระบบไฟ

Arm Restoration Parts Shop รับซ่อม Vespa ใหม่/เก่า รับทำระบบไฟ บิ้ว ทำสี ทำใหม่ทั้งคัน กู้ซาก อัพเกรดระบบไฟ อัพเกรดระบบจุดระเบิด แก้ปัญหาทุกรูปแบบที่เกิดจากการใช้งาน
    Arm Restoration Parts Shop

จบที่เดียวครบวงจร
    รับซ่อม Vespa รับทำระบบไฟ บิ้ว ทำใหม่ทั้งคัน กู้ซาก อัพเกรดระบบไฟ ทำสี 2K ทำสีเรซิ่น
    รับทำครบวงจร ทั้งคันอยากได้แบบไหน งานเครื่อง งานแอร์บรัช งานระบบไฟ ทำเบรคใหม่ หน้าหลัง เก็บงานทั้งคัน เก็บระบบสายไฟ
    ทำคอยล์ เปลี่ยนอัพเกรดสายหัวเทียนเป็น MSD Made in Usa ,ชาร์ทแบต , เก็บสายไฟเนียนๆ,ล้างเครื่อง, ยิงทรายไล่สนิมเรือนเครื่อง
    ชุบโครมเมี่ยม, ปัดเงา, ทำสีมาตรฐานเงาๆ 2K ซ่อมป้มเบรกให้กลับมาเหมือนเดิม ไล่น้ำมันเบรก ทำระบบไฟให้กลับมาสู่สภาพเดิม ,แก้งานอู่เก่า
    ทำชุดสายไฟใหม่ งานทำสีเหมา แก้ระบบไฟให้กลับมาสภาพเดิม สั่งของนอกทุกชนิด โทรสอบถามได้ครับ

ร้านตั้งอยู่ ในซอย งามวงศ์วาน 54 แยก 8 (ซอยท่านผู้หญิงพหล ถนนงามวงศ์วาน ตรงข้าม ม.เกษตร ประตู 1)
    เปิดร้านที่บ้านครับไม่ต้องกลัวรถหาย ดูแลอย่างดี เจ้าของทำเองทุกจุด ประสบการณ์กว่า 20 ปี ทั้งระบบไฟ ระบบเครื่อง งานประนีตละเอียด
    ราคาตกลงจบที่ราคาไหนราคานั้นไม่บานปลาย

102/5 งามวงศ์วาน 54 แยก 8

089-676-8778, 02-941-3332

ลองค้นหาในกรูเกิลพิมพ์ Arm Restoration Parts Shop
    จะเจอครับลองเข้าไปดูผลงาน การทำ ออกแบบ งานเพียบครับ
    ขอบคุญครับ

รูป รูป      

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมเข้าไปที่ร้าน ร้านปิดโทรติดต่อร้านไม่มีใครรับเลยครับ ที่จะเอา คอซ่า 150 ไปซ่อม ครับ ที่อยู่แยกเกษตร กรมยุทธโยธาทหารบกครับ หรือถ้าติดต่อกลับด้วยนะครับ โทร 095-9913490 (เข้าไปหลายทีแล้วครับร้านยังเปิดอยู่เปล่าครับ)