สำนักพิมพ์ Packt แจกอีบุ๊กวันละ 1 เล่ม เป็นเวลา 18 วัน รวม 18 เล่ม เพื่อส่งเสริมให้ผู้อ่านพัฒนาทักษะใหม่ๆ โดยทุกๆ วัน สมาชิกจะสามารถเคลมอีบุ๊คได้ที่หน้านี้ครับ
สำนักพิมพ์ Packt นี้ ส่วนใหญ่ตีพิมพ์หนังสือเกี่ยวกับความรู้ด้านพัฒนาซอฟ แวร์ และมีการแจกอีบุ๊คบ่อยๆ เช่นรอบที่แล้วช่วงคริสมาสต์แจกไป 24 เล่ม ใครที่พลาดในโอกาสที่แล้ว ก็อย่าพลาดกันในโอกาสนี้ครับ
เริ่มการแจกวันแรกด้วยหนังสือ Drupal 7 Module Development ครับ
ที่มา - จดหมายข่าว
eBook, Packt

อ่านต่อ...