กำลังจะเปิดตลาดนัด ถนนเส้นโชตนา แม่ริม (ตามแผนผัง) รบกวน ขอความคิดเห็น คนพื้นที่
และผู้มีประสบการณ์ทุกๆท่าน ว่าทำเลดี โอเครหรือไม่ครับ มีข้อเสียอะไรบ้าง และถ้ามีพ่อแม่ค้าสนใจอยากมาร่วมอยู่บ้านใหม่ด้วยกัน จะยินดีมากๆๆๆเลยครับ
>> ลองเชิงตลาด ฟรี 1 เดือน…..

>> แผงขนาด 2.5x2.5 เมตร ทางเดินระหว่างแผง กว้าง 3 เมตร…..

>> แผงมีมากว่า 200 แผง บนพื้นที่ 3 ไร่ครึ่ง ที่จอดรถ 1 ไร่กว่าๆ แผงขายของ 2 ไร่

แบ่งเป็น 3 โซน; โซน 1 อารหาร ของกิน, โซน 2 อาหาร เสื้อผ้า และอื่นๆ, โซน 3 เปิดท้ายจิปาถะต่างๆ….

>> ถ้ามี พ่อค้าแม่ค้าสนใจและลงชื่อด้วย มากกว่า 70-80 แผง ขึ้นไป จะทำการเคลียร์พื้นที่ทันทีครับบ…..

>> สถานที่ใกล้เคียง มากมาย เช่น ศูนย์ราชการ, หมู่บ้านโชตนานิเวศน์หลายร้อยหลังคาเรือน, อบจ.รพ. นครพิงค์ และอื่นๆ ตามแผนผังเลยครับบ…

>> เปิด วัน จันทร์ พุธ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ช่วงเย็น ถึง ดึก

>> ติดต่อ 099-491-7896 หรือ จะอินบล๊อคมาก็ยินดีมากคับบ…
>> เพจ Facebook : กาดนัด ฮิมตาง เชียงใหม่ เปิดใหม่ ฮู้ล่ะ?

ขอบน้ำใจมากครับบบ…พี่น้องง
ผมอยากจะเน้นขายของเก่าคับ คอนเซปคล้ายๆตลาดรถไฟ หรือ รัชดาไนท์ ที่ขาย เสื้อผ้า เครื่องประดับ วินเทจๆ เก๋ๆ พวกของเก่าๆ อะไหล่รถเก่า ของหายาก ใครมีรถเก่าๆ เก๋าๆ ก็เอาโชว์ของกัน คนชอบเหมือนๆกันมาแลกเปลี่ยนวิชากัน พบปะพูดคุยกัน จะเป็นเสน่ห์และจุดเด่นของตลาดเรา ทำให้คนสนใจอยากมามากขึ้น อยากให้ที่เชียงใหม่มีตลาดแนวนี้บ้าง เห็นมีแต่ที่ กทม. แต่ยังไงก็รับพ่อค้าแม่ค้าทุกแนวนะคับ พี่น้อง ท่านใดอยากมามันด้วยกัน หรือชวนเพื่อนนักขายมาด้วยกัน ก็ยินดีมากๆๆเลยคับ
Name:  แผง1.jpg
Views: 56
Size:  30.9 KBName:  แผง2.jpg
Views: 70
Size:  30.6 KBName:  แผนที่ กาดนัด.jpg
Views: 35
Size:  17.6 KB