ผมแต่งงานกับลูกสาวร้านซ่อมมอไซด์ครับ แต่โชคร้าย พ่อตาผมก็มาด่วนจากไปโดยไม่ได้แจ้งล่วงหน้า(กระทันหั นนะครับ)แกทิ้งร้านซ่อมมอไซด์ ที่เปิดมากว่า30ปี ไว้ให้ดูต่างหน้า แต่ทว่าแกไม่ได้สอนวิชาให้ผมทั้งหมดนะซิครับ กระทู้นี้จึงขอรวมทั้งไว้อาลัย ฝากตัวกับสมาชิก แนะนำตัว กราบขอบพระคุณท่านเจ้าของเวป ฯลฯ
[IMG][/IMG]
รู่นใหญ่ควบคุมการรื้อรถ suzuki TS 90 ครับ
[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
ล้างเครื่องครับ ล้างจนแสบมือก็ไม่สะอาดอย่างใจแกต้องการ
[IMG][/IMG]
ผมกะคุณพ่อตาไปขึ้นเขาวงพระจันทร์ด้วยกันครับ
สุดท้ายของกระทู้นีผมทำเพื่อกราบขอบพระคุณ อปา สมสุข องอาจ ที่ท่านได้กรุณาผมตลอดเวลาที่ท่านมีชีวิตอยู่ และเมื่อท่านจากไปแล้วก็ได้ทิ้งร้านซ่อมรถจักรยานยนต ์ "สุขเจริญยนต์" ไว้ให้ผมได้สานต่ออีก ที่สำคัญท่านไว้ใจให้ผมได้ดูแลลูกสาวที่ท่านรัก
555 .........จบไม่ลงเอาเป็นว่ากระทุ้หน้า ผมจะมาโชว์สมบัติที่เป็นรถจักรยานยนต์ และอะไหล่รถจักรยานยนที่พ่อตาผมสะสมไว้แล้วกันนะครับ
บอกได้เลยว่า อย่างเยอะ ! สวัดดีครับ