[ ขาย ] ++++++++++++++เสื้อเชิ๊ต เสื้อแจ๊คเก็ต ดีไซน์สวย คัดกระสอบ เชิญชมครับ มาเรื่อยๆ +++++++++++++++ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ++++++++++++++เสื้อเชิ๊ต เสื้อแจ๊คเก็ต ดีไซน์สวย คัดกระสอบ เชิญชมครับ มาเรื่อยๆ +++++++++++++++

Senior Member deeroner's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ Christian Dior แขนสั้น สีขาว สภาพดีครับ ผ้าบางใส่สบาย มีโลโก้ปักที่กระเป๋า ขนาด อกซ้าย-ขวา 21 นิ้ว ไหล่กว้าง 16.5 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 28 นิ้ว ขาย 280 บาทรวมส่งครับ

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ Mexx แขนสั้น ลายสก็อตสีขาว สภาพดีครับ ผ้าบางใส่สบาย มีโลโก้ที่ด้านข้าง ขนาด อกซ้าย-ขวา 22 นิ้ว ไหล่กว้าง 16 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 26.5 นิ้ว ขาย 230 บาทรวมส่งครับ

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ Just Jean แขนสั้น สีออกเทา สภาพดีครับ ผ้าบางใส่สบาย รุ่นนี้พับแขนมาให้ครับ ขนาด อกซ้าย-ขวา 21 นิ้ว ไหล่กว้าง 16 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 26 นิ้ว ขาย 230 บาทรวมส่งครับ

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ WoolRich แขนสั้น สีเขียวอมนั้าเงิน สภาพดีครับ ผ้านุ่มใส่สบาย มีโลโก้ที่กระเป๋าครับ ขนาด อกซ้าย-ขวา 25 นิ้ว ไหล่กว้าง 18 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 28 นิ้ว ขาย 230 บาทรวมส่งครับ

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ Ecko Unltd แขนสั้น สีเทา ดีไซน์สวยครับ สภาพดี ผ้าบางใส่สบาย มีโลโก้ที่กระเป๋าครับ ขนาด อกซ้าย-ขวา 25 นิ้ว ไหล่กว้าง 18 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 28 นิ้ว ขาย 230 บาทรวมส่งครับ

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ Summer Breese มือ 2 สีชมพู แขนสั้น สภาพดีครับ ทรงสวยครับ ผ้าบางใส่สบาย ออกแนววินเทจ ขนาด อกซ้าย-ขวา 21 นิ้ว ไหล่กว้าง 16 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 28 นิ้ว ขาย 230 บาทรวมส่งครับ

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ Abelard มือ 2 แขนสั้น สภาพดีครับ เนื้อผ้าออกแนวแชมแบร ขนาด อกซ้าย-ขวา 23.5 นิ้ว ไหล่กว้าง 19 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 27 นิ้ว ขาย 230 บาทรวมส่งครับ

TEL :0859932491 เดียครับ
    ID LINE : deeroner
    ธ. กสิกรไทย790 2 310 902 มงคล ขันธ์สันเทียะ

Senior Member deeroner's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ CARHARTT แขนยาว ลายสก็อต มือ 2 ของแท้มีโลโก้ที่กระเป๋า กระดุมปั้มโลโก้ทุกเม็ด มีตำหนิตรงชายเสื้อตามภาพครับ ผ้าสำลีนุ่มๆ คัดมายังไม่ได้ทำความสะอาด ขนาด อกซ้าย-ขวา 21 นิ้ว ไหล่กว้าง 17.5 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 26 นิ้ว ไหล่-ปลายแขน 24 นิ้ว ขาย 280 บาทรวมส่งครับ

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ WOOLRICH แขนสั้น ลายสก็อต มือ 2 ของแท้ สภาพดีไม่มีตำหนิ มีโลโก้ตรงกระเป๋า ผ้านุ่มๆ คัดมายังไม่ได้ทำความสะอาด ขนาด อกซ้าย-ขวา 24 นิ้ว ไหล่กว้าง 20 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 27 นิ้ว ขาย 230 บาทรวมส่งครับ

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ OLD NAVY แขนสั้น สีนำเงิน มือ 2 ของแท้ สภาพดี ผ้าบางใส่สบายครับ คัดมายังไม่ได้ทำความสะอาด ขนาด อกซ้าย-ขวา 22 นิ้ว ไหล่กว้าง 17 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 27.5 นิ้ว ขาย 230 บาทรวมส่งครับ

เสื้อเชิ๊ต ยี่ห้อ ELY PLAINS แขนสั้น สีเทากระดุมมุก มือ 2 สภาพดีไม่มีตำหนิ ผ้าบาง คัดมายังไม่ได้ทำความสะอาด ขนาด อกซ้าย-ขวา 24 นิ้ว ไหล่กว้าง 19 นิ้ว ไหล่-ชายเสื้อ 28 นิ้ว ขาย 230 บาทรวมส่งครับ

TEL :0859932491 เดียครับ
    ID LINE : deeroner
    ธ. กสิกรไทย790 2 310 902 มงคล ขันธ์สันเทียะ

Bookmarks