มาหวนรำลึกถึงจุดเริ่มต้นยุคแรกๆของพวกเรากันหน่อยนะ ครับ

ชื่อกระทู้: มาหวนรำลึกถึงจุดเริ่มต้นยุคแรกๆของพวกเรากันหน่อยนะ ครับ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Red face มาหวนรำลึกถึงจุดเริ่มต้นยุคแรกๆของพวกเรากันหน่อยนะ ครับ

กาลเวลาผันผ่าน เนิ่นนานเพียงใด น้องๆ ต่างก็มีภาระ หน้าที่ ความรับผิดชอบที่แตกต่างกันไป
    ใครว่างเชิญแวะมาลงชื่อ โพสท์กันได้ที่นี่ครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

2. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : KOK สำหรับกระทู้นี้ :

webmaster (30-03-2016)

Bookmarks