[ ขาย ] ขออนุญาติ ขาย Daihatsu s65 mini van / แลก mazda bongo 1000

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติ ขาย Daihatsu s65 mini van / แลก mazda bongo 1000

Thumbs up ขออนุญาติ ขาย Daihatsu s65 mini van / แลก mazda bongo 1000

รถตู้เล็ก ขับไปไหนมีแต่คนยิ้มให้ ประตูเปิดได้สองข้าง พอดีมีโปรเจทใหม่ครับ รายละเอียดรถ มินิ แวน ดังนี้
    มีทะเบียน พร้อมโอนครับ
    เครื่องวางใหม่ แห้งมากและวิ่งนิ่งมาก
    ช่วงล่างเปลี่ยนแหนบ โช้คหน้า-หลัง ใหม่หมด
    ระบบเบรกหน้าดิสเบรก หลังดัมเบรก เปลี่ยนสายใหม่หมด
    ยางล้อเปลี่ยนใหม่ 5 เส้นรวมยางอะไหล่
    ระบบไฟไล่ให้หมด ใช้ได้ปรกติ ติดทุกดวง
    เรือนไมล์ ใช้ได้ทุกระบบ ปรกติ
    ยางขอบประตู หน้าต่าง เปลี่ยนใหม่หมดแล้วครับ
    ของเหลวในรถเปลี่ยนใหม่หมด
    วางฉนวนกันความร้อนให้หมดแล้ว
    แอร์เย็น ปรกติ
    อันที่จริงทำไปมากกว่านี้ครับ จัดไปแสนสี่กว่าๆ มีโปรเจทใหม่เลยขอขาย แสนสาม ไม่เจ็บตัวมาก รถวิ่งไกลได้สบายครับรถตู้เล็ก ขับไปไหนมีแต่คนยิ้มให้ ประตูเปิดได้สองข้าง พอดีมีโปรเจทใหม่ครับ รายละเอียดรถ มินิ แวน ดังนี้
    มีทะเบียน พร้อมโอนครับ
    เครื่องวางใหม่ แห้งมากและวิ่งนิ่งมาก
    ช่วงล่างเปลี่ยนแหนบ โช้คหน้า-หลัง ใหม่หมด
    ระบบเบรกหน้าดิสเบรก หลังดัมเบรก เปลี่ยนสายใหม่หมด
    ยางล้อเปลี่ยนใหม่ 5 เส้นรวมยางอะไหล่
    ระบบไฟไล่ให้หมด ใช้ได้ปรกติ ติดทุกดวง
    เรือนไมล์ ใช้ได้ทุกระบบ ปรกติ
    ยางขอบประตู หน้าต่าง เปลี่ยนใหม่หมดแล้วครับ
    ของเหลวในรถเปลี่ยนใหม่หมด
    วางฉนวนกันความร้อนให้หมดแล้ว
    แอร์เย็น ปรกติ
    อันที่จริงทำไปมากกว่านี้ครับ จัดไปแสนสี่กว่าๆ มีโปรเจทใหม่เลยขอขาย แสนสาม ไม่เจ็บตัวมาก รถวิ่งไกลได้สบายครับ

Name:  image.jpg
Views: 1279
Size:  18.8 KB

Views: 1301
Size:  28.6 KB

Views: 1283
Size:  19.9 KB

Views: 1272
Size:  29.6 KB

Views: 1271
Size:  29.1 KB

Views: 1288
Size:  38.5 KB

Views: 1275
Size:  27.4 KB

Views: 1266
Size:  26.4 KB

Views: 1268
Size:  23.9 KB

Views: 1273
Size:  27.8 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ณฐกร ประทิศ : 11-07-2016 เมื่อ 21:04

id line : nandevils

ติดฟิล์มรอบคันแล้วนะครับ พร้อมทั้งแต่งรอบคัน เพื่อทำ บาร์ หรือ food truck พร้อมครับ จะขายถึงสิ้นเดือนนี้นะครับ รถดีๆ มีเวลาจำกัดนะครับ

สงสัยจะไม่มีที่จอด