จี้หยกแท้ จากประเทศพม่า Type A : ปราศจากการฉีดสีและเคลือบสารโพลิเมอร์ แกะสลักด้วยมือเป็นองค์เจ้าแม่กวนอิม สีสวย เนื้อโปร่งแสง เนื้อไม่ตัน น้ำหนัก 33.48 กะรัต ขนาด สูง 43 มิล(4.3ซม.) กว้าง 23 มิล(2.3ซม.) เหมาะแก่การนำไปบูชาประดับบารมี ทำให้ชีวิตมีแต่ความรุ่งเรือง, ความโชคดี รวยๆเฮงๆครับ ราคาชิ้นละ 5,900 บาทครับ สนใจสามารถติดต่อได้ทาง LINE : hybrid1234ได้ตลอดครับ

เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน