ฤกษ์ออกรถเดือนมกราคม 2563

สวัสดีปีใหม่ด้วยฤกษ์ออกรถประจำเดือนมกราคมครับ เริ่มต้นปีที่ดีด้วยฤกษ์ดีๆก่อนจะออกรถกันเถอะครับ เอ๊ะ! บางท่านอาจจะกำลังรอโบนัสก้อนโต แต่ถ้าเริ่มเล็งๆรถไว้แล้วก็อย่าลืมหาประกันรถยนต์ดีๆที่ไว้ใจได้ให้รถคันใหม่ของท่านกันด้วยนะครับ ซื้อรถมาก็แพงแล้ว ถ้าไม่อยากซื้อประกันแพงๆก็เปรียบเทียบแผนประกันพร้อ มราคาดีๆได้ที่ประกันออนไลน์ www.oohoo.io ไว้ใจได้ครับ ถูกและดีจริง MR.OOHOO กล้าการันตีราคาถูก ถ้าเจอเจ้าอื่นถูกกว่า MR.OOHOO คืนเงินเลยครับ เอาล่ะๆ ถ้าอยากเช็คฤกษ์งามยามดีกันแล้วเราไปดูกันเลยยย

ฤกษ์ออกรถประจำเดือนมกราคม 2563
วันพุธที่ 8, 15, 22 มกราคม 2563 เวลาสตาร์ทกุญแจ 16.19 น. (ห้ามคนเกิดวันเสาร์ใช้)
วันศุกร์ที่ 3, 10, 17, 24 มกราคม 2563 เวลาสตาร์ทกุญแจ 14.59 น. (ห้ามคนเกิดวันอาทิตย์ใช้)
วันอังคารที่ 28 มกราคม 2563 เวลาสตาร์ทกุญแจ 15.19น. (ห้ามคนเกิดวันพุธใช้)
วันพฤหัสบดี 30 มกราคม 2563 เวลาสตาร์ทกุญแจ 09.59น. (ห้ามคนเกิดวันพุธกลางคืนใช้)

หมายเหตุ:
วันพุธกลางวันคือ เกิดช่วงเวลา 06.00 – 18.00 น.
วันพุธกลางคืนคือ เกิดช่วงเวลา 18.00 – 06.00 น.

ประกันออนไลน์ของอู้หูไม่ได้มีแค่ประกันรถยนต์นะครับ ยังมีประกันรถมอเตอร์ไซค์และประกันเดินทาง ที่รวมมาในเว็บเดียว เพื่อให้ท่านสะดวกในการเลือกซื้อ จะอยู่ที่ไหนก็ซื้อได้ผ่าน www.oohoo.io ปลอดภัยเพราะได้รับรองมาตราฐานแล้วครับ แถมยังมีผ่อนเงินสด 0% ตั้ง 6 เดือน การันตีราคาถูกอีกด้วย รู้แบบนี้แล้วก็เข้าไปดูกันเลยยย