9 พฤษภาคม วันเกิด Lammania เลื่อน วันที่12

ชื่อกระทู้: 9 พฤษภาคม วันเกิด Lammania เลื่อน วันที่12

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb 9 พฤษภาคม วันเกิด Lammania เลื่อน วันที่12

9 พฤษภาคม วันเกิด Lammania เลื่อน 12

ร้านเหล้าและ รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกที
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Senior Member LAMMAFIA 002's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แก้ไข....party Lammania

LAMMANIA 33 คน ต้องมากันทุกคน ไม่มาแกะป้ายออก ตัดจู๋ทิ้งแล้วพวกกุจะลืมเรื่องของมึน!!!

เรื่องที่ คงเป็นที่ข้าวสาร ร้านบิคบาร์นะพวก

เจอกันน่าแม็ค วันที่9เลื่อนไปวันเสาร์19นี้ เหมือนเดิมเจอกัน 1 ทุ่ม
    (เพราะเสาร์นี้สายนครถมติดงานบวชเพื่อนกันหมด)และ(แอ ๊ปเราบวชเหมือนกัน12-13นี้)

ขับlamกันมานะเว้ย!!!
    จะจอดรถกันหน้าบัดดี้ (มีคนดูแลให้) ไม่ต้องห่วงคุยเรื่องที่เรียบร้อยแล้ว/\3

***เริ่มจ่ายเงินกันได้ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ช.250 ญ.150 ***
    LAMMAFIA002em24
    ไม่มีช่องว่างให้ความอ่อนโยนและLAMMANIA ไม่ใช่ที่สำหรับความอ่อนแอ
    ผู้ที่แข็งแกร่งเท่านั้นจึงเรียกตนว่าชาว LAMMANIA เฉพาะผู้ที่รัก LAM เฉพาะผู้ที่ขับ LAM

ถูกสอนไม่ให้ถอย ไม่ให้ยอมปราชัย ถูกสอนว่าการขับ LAMBRETTA เพื่อเป็นการรักษา LAMBRETTA คือเกียรติยศสูงสุดที่จะได้รับในชีวิต

ไม่ยอมถอยไม่ยอมจำนน นั้นคือกฏ LAMMANIA และตามกฏ LAMMANIA เราจะยืนหยัดต่อสู้และขับ LAM จนตาย ยุคใหม่เริ่มต้นขึ้น ยุคใหม่แห่งLAMBRETTA ทุกคนจะรู้ว่า LAMMANIA 33 คนสละลมหายใจสุดท้ายเพื่อปกป้องมัน...

สุดท้ายแล้วพลังแท้จริงของชาว LAMMANIA คือพวกเราที่ขับ LAM อยู่ข้างกาย เคารพและให้เกียรติกันและคุณจะได้มันกลับมา

"จงจำเราไว้" จงจำว่าเหตุใดเราจึงขับ LAM เพราะเราไม่ต้องการคำสรรเสริญหรือบทเพลง อนุเสาวรีย์ ความต้องการนั้นเรียบง่าย"จงจำเราไว้"ความหวังของเราขอให้เสียงของเรากระซิบถึงท่าน จงบอกกล่าวชาว SCOOTER ผู้สัญจรผ่านไป ณ.ที่แห่งนี้ ตามกฏแห่ง LAMMANIA LAMBRETTA Gang!!!

..."LAMMANIA"...
    THE FIRST LAMBRETTA GANG OF THAILAND

ชีวิตสั้นแต่LAMMANIA ยืนยาว

คำนึงถึงชีวิตที่"กว้างขวาง"มากกว่าการมีชีวิตที่"ยื นยาว"

Junior Member Lammania~026's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สรุป วันที่ 19 ใช่ป่ะ พี่ 1ทุ่ม หน้า แม๊ค ใช่ ป่ะ เตรียม เงิน 250 เนอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lammania~026 : 11-05-2007 เมื่อ 05:42
    LAmmaNia จงเจริญ em97 Lambretta ที่รัก

แกงค์ นี้ น่ารัก ทุกคน เจอ กัน ก้อ ทักกันได้ นะ คับ ผม ไม่กัด

Member lammania030's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lammania~026 อ่านข้อความ
    สรุป วันที่ 19 ใช่ป่ะ พี่ 1ทุ่ม หน้า แม๊ค ใช่ ป่ะ เตรียม เงิน 250 เนอะ
    จัดไป กิงเหล้าๆ มากัน ครบๆ สัก ที เออ แล้วไอ้ อ๊อฟ อะ ตั๋ว เด็ก ป่าว 55555 ล้อเล่นๆ

Lammania_020 lambo020's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานนี้นะ

งานนี้นะใครไม่ไปแม้งไม่แน่จริง แต่เราอะกะไปฟังเพลงวะไม่กะไปเซิ้งกับใคร
    แต่ลูกพี่เรานี้อะเดะ<00ไหนก็รู้ๆกันอยู่>แรงเหลือเกินทั้งตอนยังไม่เมา แล้วพอยิ่งตอนเมาแล้วด้วยนะไม่ต้องพูดถึงอะ ใครมาทะลึ้งด้วยนะ
    มืงตาย em86 <ขอเรียนเชิญคุณ wanted เสนอหน้ามาก็ดีนะครับ>
    แต่งานนี้ถ้าใครไม่มาก็คงต้องตัดจู๋ทิ้งจริงๆวะ
    lam 5 japan
    ใครข้องก็มาลองได้นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lambo020 : 11-05-2007 เมื่อ 22:09

Junior Member Lammania009's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA
    ขอบคุณ
    0

วันที่ 19 ว่างพอดีเลย แต่ตอนนี้อยู่ที่พะงัน
    LAMMANIA 009

Member
    สถานที่
    Classic Layam Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากไปกับพวกพี่ๆ จัง

อยากไปจังคับ ผมอยู่ดอนเมืองคับ

Lammania_020 lambo020's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ว่างก็ดีแล้วไอ้อ้วน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lammania009 อ่านข้อความ
    วันที่ 19 ว่างพอดีเลย แต่ตอนนี้อยู่ที่พะงัน
    ว่างก็ดีไอ่อ้วน เอาตังมาจ่ายกุด้วยสาด

Senior Member LAMMAFIA 002's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สบายใจไป

เฮ้ยพวก!!! จัดการเรื่องที่จอดรถได้แล้วไม่ต้องเป็นห่วง
    เรื่องที่จอดรถจอดกันหน้าบัดดี้ได้เลย ตั้งแต่ 1ทุ่ม เค้ามีที่รอไว้ให้พวกเรา 30 คันอะ
    ขับรถเข้ามาถ้าตำรวจไม่ให้เข้าก็บอกมาจอดรถหน้าบัดดี ้ บอกLAMMANIA มีParty เว้ย555!!! /\3
    ทางเฮียยุ่งกะพี่ป๋อ จัดให้แล้ว!!!!
    ไม่มีช่องว่างให้ความอ่อนโยนและLAMMANIA ไม่ใช่ที่สำหรับความอ่อนแอ
    ผู้ที่แข็งแกร่งเท่านั้นจึงเรียกตนว่าชาว LAMMANIA เฉพาะผู้ที่รัก LAM เฉพาะผู้ที่ขับ LAM

ถูกสอนไม่ให้ถอย ไม่ให้ยอมปราชัย ถูกสอนว่าการขับ LAMBRETTA เพื่อเป็นการรักษา LAMBRETTA คือเกียรติยศสูงสุดที่จะได้รับในชีวิต

ไม่ยอมถอยไม่ยอมจำนน นั้นคือกฏ LAMMANIA และตามกฏ LAMMANIA เราจะยืนหยัดต่อสู้และขับ LAM จนตาย ยุคใหม่เริ่มต้นขึ้น ยุคใหม่แห่งLAMBRETTA ทุกคนจะรู้ว่า LAMMANIA 33 คนสละลมหายใจสุดท้ายเพื่อปกป้องมัน...

สุดท้ายแล้วพลังแท้จริงของชาว LAMMANIA คือพวกเราที่ขับ LAM อยู่ข้างกาย เคารพและให้เกียรติกันและคุณจะได้มันกลับมา

"จงจำเราไว้" จงจำว่าเหตุใดเราจึงขับ LAM เพราะเราไม่ต้องการคำสรรเสริญหรือบทเพลง อนุเสาวรีย์ ความต้องการนั้นเรียบง่าย"จงจำเราไว้"ความหวังของเราขอให้เสียงของเรากระซิบถึงท่าน จงบอกกล่าวชาว SCOOTER ผู้สัญจรผ่านไป ณ.ที่แห่งนี้ ตามกฏแห่ง LAMMANIA LAMBRETTA Gang!!!

..."LAMMANIA"...
    THE FIRST LAMBRETTA GANG OF THAILAND

ชีวิตสั้นแต่LAMMANIA ยืนยาว

คำนึงถึงชีวิตที่"กว้างขวาง"มากกว่าการมีชีวิตที่"ยื นยาว"

สถานที่
    LAMMANIA
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นไงละ ลูกพี่ผมรุ่นไหย่สุดอะ บอกไว้ไงได้อย่างงั้น แล้วเราจะไม่ตบมือให้ลูกพี่ผมหน่อยหรือครับ
    em90em90em90em90em90em90em90em90