แจ้งสมาชิกนิดนึง นะครับ เรื่องปัญหาการใช้งานบอร์ด - หน้า 2

ชื่อกระทู้: แจ้งสมาชิกนิดนึง นะครับ เรื่องปัญหาการใช้งานบอร์ด

พาเพลิน's Avatar
    สถานที่
    AF.Service
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พาเพลิน อ่านข้อความ
    เปลี่ยนอีเมลล์เป็น [email protected] ให้ผมหน่อยครับ
    เมลล์อันเก่าที่ใช้สมัครเปิดไม่ได้ครับ
    ปล.ถ้าแก้ได้ก็แก้นะครับ ถ้าแก้ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ
    Webmaster ครับ ไม่ต้องเปลี่ยนแล้วนะครับ เมลล์เก่าเข้าได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    125 ES by AF.Service
    ++++++++++++++++++++
    Tel : 087-566-1428
    บัญชี : นายภุชงค์ สายศร 512-2-14070-9 บ.ออมทรัพย์ ธ.ทหารไทย
    ที่อยู่ : นายภุชงค์ สายศร 1/4 ซ.ป่าห้า ถ.ห้วยแก้ว ต.สุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50200

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

ถึง พี่บี เวปมาสเตอร์ ครับ
    รบกวนลบชื่อผม angclassic ออกจากผู้ดูแลระบบ ของ กลุ่มมณฑล ภูเก็ต คลาสสิคคลับ โซนภาคใต้ด้วยครับ
    เนื่องจากผมไม่ได้เป็นสมาชิกกลุ่มแล้ว และเพื่อความสบายใจสำหรับผู้ดูแลระบบท่านอื่นครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ " พี่บี "

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    บอร์ดไหนครับ
    บอร์ดของสะสมโบราณครับ

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Red face คับๆ

/\4 ผมโพสในบอร์ดอื่นไม่ได้ค้าบ

เปนเพราะรัยหรอ ??
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c900y80 อ่านข้อความ
    /\4 ผมโพสในบอร์ดอื่นไม่ได้ค้าบ

เปนเพราะรัยหรอ ??
    บอร์ดไหนบ้าง

Junior Member angelrock's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เท่าที่ติดตามดู บอร์ดทริปและกิจกรรม

ตอนนี้มีปัญหาคือ ไม่สารถตอบกระทู้ได้ครับ

เพราะไม่มีการเลื่อนลำดับของกระทู้เลยครับ

ยังไงช่วยรบกวนดูให้ด้วยนะครับ
    em94รายละเอียดตามลิ้ง นี้เลยครับ มากันเยอะๆ

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=251452 รายละเอียด

ขอบคุณ
    310
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angelrock อ่านข้อความ
    เท่าที่ติดตามดู บอร์ดทริปและกิจกรรม

ตอนนี้มีปัญหาคือ ไม่สารถตอบกระทู้ได้ครับ

เพราะไม่มีการเลื่อนลำดับของกระทู้เลยครับ

ยังไงช่วยรบกวนดูให้ด้วยนะครับ

ตอนนี้พบว่า มีสมาชิกใช้ บอร์ดกิจกรรม โพสข้อความ โฆษณา ให้กับกลุ่มธุรกิจอื่น ซึ่งยังไม่ได้ขออนุญาติ จากเวบครับ

จึงขอปิดชั่วคราว หากต้องการประชาสัมพันธ์งาน ให้ส่งมาทาง mail ผมจะลงให้เอง [email protected]

cbr1000rr and cbr600rr's Avatar
    สถานที่
    บึงกาฬ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...............

รบกวนเวปมาสเตอร์ช่วยแก้ไขให้หน่อยครับ ในกระทู้ ขายอะไหล่ทั่วไป ฮอนด้า คือว่า ขณะนั้นผมใช้ชื่อ
    cbr600rr รหัสผ่านทางเวปคงทราบ สมัครเมื่อ ก.พ. 2552 ต่อมา พ.ค.2552 คอมเสียจึงเอาไปซ่อม
    แล้วจึงนํามาใช้งานเช่นเดิม แต่ระบบให้ใส่ชื่อกับรหัสผ่านที่ทําการสมัครไว้ครั้ง แรก ก็ใส่ชื่อกับรหรัสไป
    ทําอยู่เป็นชั่วโมงก็ไม่ได้ จึงทําการสมัครสมาชิกใหม่ จึงใช้ได้ พอออกจากเวปและเข้ามาใหม่ก็ใช้งานไม่ได้อีก
    ใส่ชื่อกับรหัสผ่านใหม่ก็ยังใช้งานไม่ได้อีก จึงสมัครสมาชิกใหม่อีกรอบที่3จึงใช้งานได้ อยากให้ช่วยแก้ไขคือ
    อยากใช้ชื่อเดีม cbr600rr จะได้แก้ไขข้อมูลที่ลงไว้ในครั้งแรก เพราะไม่สามารถแก้ไขข้อมูลได้ ขอบคุณครับ

ขอบคุณ
    310
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cbr1000rr and cbr600rr อ่านข้อความ
    รบกวนเวปมาสเตอร์ช่วยแก้ไขให้หน่อยครับ ในกระทู้ ขายอะไหล่ทั่วไป ฮอนด้า คือว่า ขณะนั้นผมใช้ชื่อ
    cbr600rr รหัสผ่านทางเวปคงทราบ สมัครเมื่อ ก.พ. 2552 ต่อมา พ.ค.2552 คอมเสียจึงเอาไปซ่อม
    แล้วจึงนํามาใช้งานเช่นเดิม แต่ระบบให้ใส่ชื่อกับรหัสผ่านที่ทําการสมัครไว้ครั้ง แรก ก็ใส่ชื่อกับรหรัสไป
    ทําอยู่เป็นชั่วโมงก็ไม่ได้ จึงทําการสมัครสมาชิกใหม่ จึงใช้ได้ พอออกจากเวปและเข้ามาใหม่ก็ใช้งานไม่ได้อีก
    ใส่ชื่อกับรหัสผ่านใหม่ก็ยังใช้งานไม่ได้อีก จึงสมัครสมาชิกใหม่อีกรอบที่3จึงใช้งานได้ อยากให้ช่วยแก้ไขคือ
    อยากใช้ชื่อเดีม cbr600rr จะได้แก้ไขข้อมูลที่ลงไว้ในครั้งแรก เพราะไม่สามารถแก้ไขข้อมูลได้ ขอบคุณครับ
    แล้วผมจะรู้ได้ไงว่า คุณคือคนเดิมล่ะ
    ถ้าลืม password แล้วทำตามขั้นตอนการลืม password แล้วไม่ได้จริงๆ ให้ใช้ mail ที่สมัครครั้งก่อน ส่งมาที่ [email protected] เพื่อที่จะแก้ไขให้ ถ้า mail ไม่ถูกต้อง ระบบจะไม่ทำให้ครับ

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

ขอสอบถามเรื่องจ่ายค่าบอร์ดครับ

ขอสอบถามพี่บี webmaster ครับว่าการจ่ายค่าบอร์ดนั้นจะจ่ายทุกต้นเดือนสิงหาคม ใช้ไหมครับ
    พอดีช่วงนั้นผมไม่อยู่เฝ้าบอร์ด ถ้าผมขอจ่ายก่อนได้ไหมครับพอดี ช่วงนั้นผมบวช ประมาณเดือน มิถุนายน กรกฎาคม สิงหาคม กันยายน จะไม่อยู่ รบกวนด้วยน่ะครับขอคุณครับ

ฝากรบกวนหน่อยน่ะครับพี่บี ขอบคุณมากๆครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...16#post2103716
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    แจ้งสมาชิกนิดนึง นะครับ เรื่องปัญหาการใช้งานบอร์ด
    คือตอนนี้ งานประจำที่ผมทำอยู่ ค่อนข้างยุ่งมากๆ ดังนั้นจึงไม่ค่อยได้เปิดเข้ามาอ่านเวบ/แก้ไข เวบ มากนัก(ช่วงเวลาทำงาน)

ดังนั้น หาก สมาชิกมีปัญหาการใช้งาน ให้โพสไว้ที่บอร์ดนี้ ตอนผมเลิกงานจะเข้ามาดูให้ หรือมีสมาชิกท่านใดรู้ ก็จะช่วยตอบแทน (ก็ต้องขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วย)

ส่วนที่ไม่สามารถโพสได้ ให้ ส่งข้อความ พร้อมรายละเอียดไปที่ [email protected]
    นะครับ

และสุดท้าย ขอย้ำเตือน และฝากประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ ว่า ในการสมัครสมาชิกใหม่ จะต้องรอยืนยันจาก email ก่อน อาจจะช้าเร็ว ขึ้นอยู่ กับระบบ mail และความถูกต้องของ mail

ถ้าสมัครไม่ได้ ก็ ส่งข้อความ พร้อมรายละเอียดไปที่ [email protected] เช่นกันครับ

รับทราบคร๊าฟป๋ม
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

รับทราบครับ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

รับทราบ
    Real Spirit คือ
    Spirit ที่แท้จริง
    ความคลาสสิคจงสถิตในใจคุณ

[email protected]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile คลาสสิกมันอยู่ที่จัยแล้วแต่คัยจะรักมัน

ผมอยากรู้ว่าวันไหนที่มีออกทริปจ.นครราชสีมาคับ
    คัยจัยดีบอกทีจ้า

KM18 Ban Phai boy_dekbolan's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE Banphai Khon Kaen
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับ เรียนถามเรื่องสนับสนุนบอร์ด ยังมีอยู่รึเปล่าครับ

"สองมือคือใบเบิกทาง ไมล์กิโลวัดความอวุโส"

เด็กโบ(ลาน) classic bike บ้านไผ่
    บอร์ดกลุ่มคับ http://www.thaiscooter.com/club/dekbolan
    Emaill: [email protected]
    Hi5กลุ่มน่ะครับ: http://dekbolanclassicbike.hi5.com
    08-57464936 บอย เด็กโบ(ลาน)
    สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    นาย สุวิทย์ สิทธิ
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธา สาขา ขอนแก่น
    0411659264

Bookmarks