แจ้งสมาชิกนิดนึง นะครับ เรื่องปัญหาการใช้งานบอร์ด

ชื่อกระทู้: แจ้งสมาชิกนิดนึง นะครับ เรื่องปัญหาการใช้งานบอร์ด

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

Question แจ้งสมาชิกนิดนึง นะครับ เรื่องปัญหาการใช้งานบอร์ด

แจ้งสมาชิกนิดนึง นะครับ เรื่องปัญหาการใช้งานบอร์ด
    คือตอนนี้ งานประจำที่ผมทำอยู่ ค่อนข้างยุ่งมากๆ ดังนั้นจึงไม่ค่อยได้เปิดเข้ามาอ่านเวบ/แก้ไข เวบ มากนัก(ช่วงเวลาทำงาน)

ดังนั้น หาก สมาชิกมีปัญหาการใช้งาน ให้โพสไว้ที่บอร์ดนี้ ตอนผมเลิกงานจะเข้ามาดูให้ หรือมีสมาชิกท่านใดรู้ ก็จะช่วยตอบแทน (ก็ต้องขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วย)

ส่วนที่ไม่สามารถโพสได้ ให้ ส่งข้อความ พร้อมรายละเอียดไปที่ [email protected]
    นะครับ

และสุดท้าย ขอย้ำเตือน และฝากประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ ว่า ในการสมัครสมาชิกใหม่ จะต้องรอยืนยันจาก email ก่อน อาจจะช้าเร็ว ขึ้นอยู่ กับระบบ mail และความถูกต้องของ mail

ถ้าสมัครไม่ได้ ก็ ส่งข้อความ พร้อมรายละเอียดไปที่ [email protected] เช่นกันครับ

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รับทราบครับ

em97

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งปัญหาครับ

ลงรูปไม่ได้นะคับ แต่เค้าจัยครับงานเยอะ มีอะไรให้ช่วยบอกได้ครับ ยินดีครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

ขอบคุณ
    310
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ลงรูปไม่ได้นะคับ แต่เค้าจัยครับงานเยอะ มีอะไรให้ช่วยบอกได้ครับ ยินดีครับ
    แก้ไขให้แล้วนะครับ บางทีผมเข้ามาแต่ไม่ได้โพส เลยไม่รู้
    ขอบคุณที่แจ้งนะครับ

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    คือตอนนี้ งานประจำที่ผมทำอยู่ ค่อนข้างยุ่งมากๆ ดังนั้นจึงไม่ค่อยได้เปิดเข้ามาอ่านเวบ/แก้ไข เวบ มากนัก(ช่วงเวลาทำงาน)

ดังนั้น หาก สมาชิกมีปัญหาการใช้งาน ให้โพสไว้ที่บอร์ดนี้ ตอนผมเลิกงานจะเข้ามาดูให้ หรือมีสมาชิกท่านใดรู้ ก็จะช่วยตอบแทน (ก็ต้องขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วย)

ส่วนที่ไม่สามารถโพสได้ ให้ ส่งข้อความ พร้อมรายละเอียดไปที่ [email protected]
    นะครับ

และสุดท้าย ขอย้ำเตือน และฝากประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ ว่า ในการสมัครสมาชิกใหม่ จะต้องรอยืนยันจาก email ก่อน อาจจะช้าเร็ว ขึ้นอยู่ กับระบบ mail และความถูกต้องของ mail

ถ้าสมัครไม่ได้ ก็ ส่งข้อความ พร้อมรายละเอียดไปที่ [email protected] เช่นกันครับ
    รับทราบครับพี่เวปมาสเตอร์!!

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking แจ้งปัญหาครับ

เรีบนเว็ปมาสเตอร์
    คือชื่อบอร์ดกลุ่มนครนาคา
    โซนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
    ไม่ขึ้นในบอร์ดรวมครับ
    ช่วยแก้ไขให้หน่อย

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่ พอดีบอร์ดกลุ่มของผมถูกปิดไปจะสามารถเปิดกลับมาใช้ได ้อีกป่าวครับ ข้อมูลเดิมจะหายป่าวครับ
    ผมจะได้รีบโอนเงินไปให้เลยครับแล้วเท่าไรครับ ขอทษน่ะครับที่ถามแบบห้วนห้วน

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

ขอบคุณ
    310
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.layum อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่ พอดีบอร์ดกลุ่มของผมถูกปิดไปจะสามารถเปิดกลับมาใช้ได ้อีกป่าวครับ ข้อมูลเดิมจะหายป่าวครับ
    ผมจะได้รีบโอนเงินไปให้เลยครับแล้วเท่าไรครับ ขอทษน่ะครับที่ถามแบบห้วนห้วน
    เปิดได้ครับ ยังไม่ได้ลบ

โจบัวขาว's Avatar
    สถานที่
    c club buakhao
    ขอบคุณ
    0

-เวปมาสเตอร์ครับ ผมต้องการเปิดบอร์ดกลุ่มเดิมกลับมาครับ(c club buakhao)
    แล้วจะให้เพิ่มชื่อกลุ่มลงไปใหม่อีกนิดนึงครับเป็น
    (c club buakhao & mini bike sugar factory 2008)
    ได้ไหมครับ แล้วจะโอนเงินเข้าไปให้ครับ ขอบคุณครับ
    081-8724156
    เปลี่ยนไปเรื่อย ก็ใจมันชอบ...
    จิรวัฒน์ เหมือนแสง
    99/80 ม.4 ต.สมสะอาด อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ 46110
    เลขบัญชี 4161400322 ออมทรัพย์
    ธ.กรุงไทย สาขา กุฉินารายณ์ (081-8724156)

[email protected]

ขอบคุณ
    310
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โจบัวขาว อ่านข้อความ
    -เวปมาสเตอร์ครับ ผมต้องการเปิดบอร์ดกลุ่มเดิมกลับมาครับ(c club buakhao)
    แล้วจะให้เพิ่มชื่อกลุ่มลงไปใหม่อีกนิดนึงครับเป็น
    (c club buakhao & mini bike sugar factory 2008)
    ได้ไหมครับ แล้วจะโอนเงินเข้าไปให้ครับ ขอบคุณครับ
    081-8724156
    กำลัง review เรื่องบอร์ดที่ปิดไปแล้วอยู่ครับ
    เดี๋ยวเปิดให้เลย

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับพี่บี....................รบกวนขอเปลี่ยนช ื่อผมเป็น Tong_คนดี
    085 8321988 Tong_คนดี

3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

โจบัวขาว's Avatar
    สถานที่
    c club buakhao
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    กำลัง review เรื่องบอร์ดที่ปิดไปแล้วอยู่ครับ
    เดี๋ยวเปิดให้เลย
    thank you (โซนอิสานนะครับ)
    เปลี่ยนไปเรื่อย ก็ใจมันชอบ...
    จิรวัฒน์ เหมือนแสง
    99/80 ม.4 ต.สมสะอาด อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ 46110
    เลขบัญชี 4161400322 ออมทรัพย์
    ธ.กรุงไทย สาขา กุฉินารายณ์ (081-8724156)

โพสขายของไม่ได้ครับ ช่วยที

ขอบคุณ
    310
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jj_tor อ่านข้อความ
    โพสขายของไม่ได้ครับ ช่วยที
    บอร์ดไหนครับ

พาเพลิน's Avatar
    สถานที่
    AF.Service
    ขอบคุณ
    0

เปลี่ยนอีเมลล์เป็น [email protected] ให้ผมหน่อยครับ
    เมลล์อันเก่าที่ใช้สมัครเปิดไม่ได้ครับ
    ปล.ถ้าแก้ได้ก็แก้นะครับ ถ้าแก้ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พาเพลิน : 19-03-2009 เมื่อ 21:27
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    125 ES by AF.Service
    ++++++++++++++++++++
    Tel : 087-566-1428
    บัญชี : นายภุชงค์ สายศร 512-2-14070-9 บ.ออมทรัพย์ ธ.ทหารไทย
    ที่อยู่ : นายภุชงค์ สายศร 1/4 ซ.ป่าห้า ถ.ห้วยแก้ว ต.สุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50200

Bookmarks