ลำปางมีการรวมกลุ่มรถโบราณไหมครับ

ชื่อกระทู้: ลำปางมีการรวมกลุ่มรถโบราณไหมครับ

มาตรฐาน ลำปางมีการรวมกลุ่มรถโบราณไหมครับ

เห็นขี่กันเยอะเหมือนกันนะครับโดยเฉพาะ Honda C หลายๆรุ่น ไม่ทราบว่ามีการรวมกลุ่มกันรึป่าว ท่านใดอยู่ลำปางบ้างก็รบกวนโพสแสดงตัวในกระทู้นี้ไว้ ด้วยนะครับ จะได้รู้จักกันไว้ ขอบคุณครับ

Senior Member original_beIR's Avatar
    ขอบคุณ
    4

ผมคนลำปางครับ เพื่อนๆผมก็มี honda c 5-6 คันครับ แต่ไม่ได้เข้ากลุ่มอะไร เคยเห็นมีกลุ่มที่แถวๆข้างร.ร. เวียงทอง ตอนที่เค้ามีตลาดนัด ทุกวันพฦหัส ครับ:)

มาตรฐาน ไม่เห็นเลยครับ

ผมก็ไปเที่ยวบ่อยเหมือนกันนะครับ ตรงตลาดนัดทุกวันพฤหัสบดี ไม่เห็นเลยครับ

Member Bom_Lampang's Avatar
    สถานที่
    ลำปางสกู๊ตเตอร์
    ขอบคุณ
    0

Talking หวัดดีคับ

กลุ่มรถโบราณ เค้า รวมกันที่โรงเรียนประชาวิชท์ ม่ายช่ายเหรอคับ ข้างในถ้า จำไม่ผิดวันศุกร์ เวลา 1ทุ่ม -3 ทุ่ม นะ

ผม ขับเวสป้า Cosa สีเขียวออกทองๆ คับ /\2 เจอที่ไหนทักได้นะคับ อิอิ
    ไม่มีอำนาจใดในโลกหล้า ผู้ปกครองต่างมาแล้วสาบสูญ
    ไม่มีอำนาจใดล้ำเลิศน่าเทิดทูน ประชาชนสมบูรณ์นิรันด์ไป
    เมื่อยืนหยัดต่อสู้ผู้กดขี่ ประชาชนย่อมมีชีวิตใหม่
    เมื่อท้องฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน.....

ใครที่สนใจเรื่องราวเกี่ยวกับประวัติศาสตร์ทางการเมื องของประเทศไทยหรือว่าของโลกก้อแอดมาคุยกันได้คับ อยากมีเพื่อนคุยจิงๆ [email protected]

Bookmarks