มีใครขับเวสป้าบ้างครับที่สารคาม ตั้งแต่มาเห็นไม่กี่คันเอง

ชื่อกระทู้: มีใครขับเวสป้าบ้างครับที่สารคาม ตั้งแต่มาเห็นไม่กี่คันเอง

Junior Member ballblackear's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีใครขับเวสป้าบ้างครับที่สารคาม ตั้งแต่มาเห็นไม่กี่คันเอง

มีใครขับเวสป้าบ้างครับที่สารคาม ตั้งแต่มาเห็นไม่กี่คันเอง

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ลิ้งไปเลยครับนี่กลุ่มสารคามครับhttp://www.thaiscooter.com/forums/fo...sprune=-1&f=54

Vespa 1964 Sim PX 150 ( ,")..bArbEer Oo's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club( MSC. )
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีเยออะครับ

ลองเข้าไปดูที่บอร์ดสารคามสกูตเตอร์ดูครับ
    ช่วงนี้อาจจะเห็นรถน้อยหน่อยเพราะว่าปิดเทอมและก็ฝนก ็ตกทุกวันด้วย
    หลังจากเปิดเทอมแล้ว จะเห็นกลุ่มเวสป้าสารคามบูมๆเลยครับ

<<<<< Vespa Or Vesba >>>>>

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ลองรีบเข้าไปดูนะครับ เพราะว่าวันศุกร์นี้ทางมหาสารคามจะไปทัวป์กันนะครับ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Member S.l.i.T's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ตรึมเลยหละพี่เอ้ย นี่ผมยังจำไม่หมดเลยว่าไผเป็นไผ em84
    ► ผมเป็นคนไม่มีอะไรเป็นพิเศษ เป็นผู้ชายธรรมดาๆ
    ► ที่มีความคิดธรรมดา และผมก็ใช้ชีวิตอย่างธรรมดา
    ► ไม่ได้พิเศษขนาดที่ใครจะมาสร้างอนุสาวรีย์ เพื่อรำลึกถึงผม
    ► และชื่อของผม ก็จะถูกลืมไปในที่สุด
    ► แต่มีสิ่งหนึ่งที่ผมประสบความสำเร็จแล้ว ที่ได้เกิดมาในชีวิตหนึ่ง
    ► ผมได้มีเวสป้าหนึ่งคันกับรักคนหนึ่งคน อย่างหมดหัวใจ
    ► สำหรับผม แค่นี้ก็ถือว่าเพียงพอที่สุดแล้ว

e-mail. [email protected]
    Tel. 086-636-2661โต้ครับ

Bookmarks