มาแล้วครับ งานอุปสมทบ พระหนุ่ม วัดหัวกระสัง(พนม) 02-03 มิถุนายน 2550 - หน้า 7

ชื่อกระทู้: มาแล้วครับ งานอุปสมทบ พระหนุ่ม วัดหัวกระสัง(พนม) 02-03 มิถุนายน 2550

Senior Member หมวยจ๋า's Avatar
    สถานที่
    freedom bike
    ขอบคุณ
    0

Angry หมวยฉุน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zenith อ่านข้อความ
    น้องเหลิมฝากรูปให้น้องหมวยem87
    นอนทับหนังสือพิมพ์บ้าอะไรมีชื่อหมวยเล่า เล่นอะไรพิเลน

Senior Member หมวยจ๋า's Avatar
    สถานที่
    freedom bike
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หมวยจ๋า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zenith อ่านข้อความ
    ใช่ค่ะ แต่ถ้าไม่ได้ลองอ่านดูนะคะ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...182#post642182

ปล.เอารูปน้องหมวยน่ารักๆนะ
    ขอบคุณน่ะค่ะ แล้วจะรู้ว่าช้างสุรินทร์เป็นไงem94

Member ท๊อปFR80's Avatar
    สถานที่
    คราสสิคเมืองฉะ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เหอะๆ

คุณอ๋องครับ รบกวนเอารูปรถของคุณพี่ไปท์หรือ อดีตรถนายเอ้ มาลงให้หน่อยสิครับ อยากได้
    เอาหลายๆมุมเลยนะครับ
    ปล.รถผมถอดเครื่อง แยกโครง ดุมปัดเงา เเล้วนะครับ อะไหล่ครบทุกอย่าง รถต่อคอ ทำสี ก็ประกอบได้เลย
    ไม่มีรูปให้ดูเลยอ่ะครับ เพราะว่า ไม่มีกล้อง ใครจะกรุณา เอาโทรศัพท์กล้องชัดๆ มายืมถ่ายตอนทำก็ดีนะครับ
    ขอบคุณครับ

SERVIN IT UP zenith's Avatar
    สถานที่
    F. B. C.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ท๊อปFR80 อ่านข้อความ
    คุณอ๋องครับ รบกวนเอารูปรถของคุณพี่ไปท์หรือ อดีตรถนายเอ้ มาลงให้หน่อยสิครับ อยากได้
    เอาหลายๆมุมเลยนะครับ
    ปล.รถผมถอดเครื่อง แยกโครง ดุมปัดเงา เเล้วนะครับ อะไหล่ครบทุกอย่าง รถต่อคอ ทำสี ก็ประกอบได้เลย
    ไม่มีรูปให้ดูเลยอ่ะครับ เพราะว่า ไม่มีกล้อง ใครจะกรุณา เอาโทรศัพท์กล้องชัดๆ มายืมถ่ายตอนทำก็ดีนะครับ
    ขอบคุณครับ
    มีเท่าที่เห็นอ่ะครับ แต่อยากได้ต้องรอ ไม่รู้ว่านานแค่ไหนนะครับบอกไม่ได้เพราะว่าตอนนี้ไม่ ว่างเลย เรียนอย่างเดียวเลย ไม่ค่อยได้เจอกัน บางทีเจอเค้าก็ขับเวฟมาอ่ะ เดี๋ยวจะจัดให้ครับ (เอาไปทำไรเหรอ)
    ปล.ก็เอาโทรศัพท์คุณท๊อปสิครับ ถ่ายไม่ได้เหรอครับem87
    FREEDOM...BIKE
    CHACHOENGSAO

|วิ่ด้...ด้กัน|

------------------------------------------------------------------------------------

โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ------------------------------------------------

Member ท๊อปFR80's Avatar
    สถานที่
    คราสสิคเมืองฉะ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เหอะๆ

อะไรนะ เรียนหนังสือเหลอ ไม่น่าเชื่อ เอาเหอะ จะเชื่อสักนิด โทรศัพท์ไม่มีกล้องคราบ มี2สี em86 ก็อยากได้มาตั้งนานเเล้วอ่ะ ชอบสีรถมัน สวยดี เอาโครงไปให้ตา แดนเเล้ว หุหุ
    ปล.ร้านช่างเขียวอยู่ตรงไหนของดอนทองอ่ะ คุณอ๋อง ออนmมั่งก็ดีนะ

SERVIN IT UP zenith's Avatar
    สถานที่
    F. B. C.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ท๊อปFR80 อ่านข้อความ
    อะไรนะ เรียนหนังสือเหลอ ไม่น่าเชื่อ เอาเหอะ จะเชื่อสักนิด โทรศัพท์ไม่มีกล้องคราบ มี2สี em86 ก็อยากได้มาตั้งนานเเล้วอ่ะ ชอบสีรถมัน สวยดี เอาโครงไปให้ตา แดนเเล้ว หุหุ
    ปล.ร้านช่างเขียวอยู่ตรงไหนของดอนทองอ่ะ คุณอ๋อง ออนmมั่งก็ดีนะ
    ร้านช่างเขียวอยู่เกือบถึง โรงเรียน วัดดอนทอง อ่ะem21
    ปล.ผมออนMทุกวันไม่เคยเจอคุณท๊อปเลย/\
    FREEDOM...BIKE
    CHACHOENGSAO

------------------------------------------------------------------------------------

โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ------------------------------------------------

Bookmarks