เป็น กำลังใจให้น้องใหม่ปัน450ด้วยครับ เหนื่อยจริงๆ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เป็น กำลังใจให้น้องใหม่ปัน450ด้วยครับ เหนื่อยจริงๆ

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

สุดยอด.....
    อิเตๆๆ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

SAD92's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนหน่อยครับ...พี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gamothai อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุกคนที่ชอบนะครับ
    รถอยู่แถว ลาดปลาเค้า 66 ครับ
    ใครว่างอยากมาเยี่ยมชอมได้นะครับ ยินดีเสมอ เพราะ ไม่ค่อยเอารถไปออกทิป หรือ งานที่ไหน ทำเสร็จก็จอดไว้กินเบียร์เย็นๆ ดูเองที่บ้านครับ

ยินดีพูดคุยกับ พี่ๆ น้องๆ ที่ ชอบในรถ รุ่นนี้ครับ
    พี่พอจะมีเบอร์ติดต่อไหมครับอยากคุยด้วยครับ

มาตรฐาน เบอร์ติดต่อครับ

ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gamothai : 12-05-2009 เมื่อ 16:37

มาตรฐาน ดีจังมีคนจัดงาน cb ใหญ่ๆ แบบนี้

ดีจังมีคนจัดงาน cb ใหญ่ๆ แบบนี้

Senior Member devil_T_T's Avatar
    สถานที่
    บินเดี่ยว
    ขอบคุณ
    0

ครับ ว่างๆจะไปเยือน ถึงฐานทัพเลยครับ
    em95
    คนหล่อขับซีบี
    คนดีขับเค
    คนทุ่มเทขับหมู
    คนเจ้าชู้ขับแลม

Senior Member ballmei's Avatar
    สถานที่
    K.D.CLASSIC BIKE&ADVANTURE RIDERS
    ขอบคุณ
    0

สุดยอด...
    089-711-3556 บอล
    K.D.CLASSIC BIKE & ADVANTURE 1% MC

kitty13 kitty13's Avatar
    สถานที่
    .........
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gamothai อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุกคนที่ชอบนะครับ
    รถอยู่แถว ลาดปลาเค้า 66 ครับ
    ใครว่างอยากมาเยี่ยมชอมได้นะครับ ยินดีเสมอ เพราะ ไม่ค่อยเอารถไปออกทิป หรือ งานที่ไหน ทำเสร็จก็จอดไว้กินเบียร์เย็นๆ ดูเองที่บ้านครับ

ยินดีพูดคุยกับ พี่ๆ น้องๆ ที่ ชอบในรถ รุ่นนี้ครับ
    ว่างๆ จะเอาค่าเยี่ยมชม เป็น ลีโอ ซักลัง ไปนั่งดู น่ะครับ
    .....บางอย่าง..ที่..หายไป.....

..บริการนำเข้า - ส่ง ออก...สินค้าทุกชนิดทั้งทางแอร์ - ทางเรือ..ทั้งเต็มตู้..และบางส่วน..

.....คิด..เพชรเกษม 69.....08-63411209.....

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับอยากได้แฮนด์แบบของพี่แนะนำหน่อยได้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่ พี่พอมีไหมครับ ช่วยตอบด้วยนะครับขอบคุณครับ

C_92's Avatar
    สถานที่
    ว่าง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..

สำหรับผู้ที่หลงใหล CB450
    โหลดไปเลยครับเป็นพาสลิสต์ ฮอนด้า CB450 ครับ ฟรี

ไฟล์เป็น pdf นะครับโหลดไปจะดูหรือจะปริ้นซ์ออกมาเป็นหนังสือได้เล ย
    มีทั้งหมด 131 หน้า
    หรือจะให้ปริ๊นซ์ให้ก็ได้นะครับ ปริ๊นเลเซอร์ให้เลย ไม่ได้ถ่ายเอกสาร 220 บาทครับ พร้อมส่ง

http://www.ziddu.com/download/5573403/cb450k0.rar.html

รูปตัวอย่างนะครับ

PIC ******( 086-7504662)******

อย่าโอนไปที่บัญชีอื่นนะครับ ...โอนเงินมาที่นี่นะครับ
    เลขที่บัญชี 506 - 2 - 07933 - 0
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยบิ๊กซีลพบุรี

รายการโหลดฟรี ไม่ต้องไปหาซื้อให้เสียตัง คู่มือต่างๆครับ

รูปวงจรไฟฟ้า สำหรับ Honda หลายรุ่น มากๆ ฟรี
    shop manual (คู่มือซ่อม) Honda s90 cl90 md90 ct90 โหลดฟรีครับ เป็นไฟล์ pdf
    Shop_Manual Honda_CB125_CB175_CL125_CL175 เสื้อเอียงครับ ฟรี เป็นไฟล์ pdf
    HondaCB77 Super Hawk Parts Manual โหลดฟรีครับ ไฟล์ pdf
    Download CB77PartsList โหลดเลยครับ โหลดกันฟรี

Bookmarks