ถึงพี่แชมป์และกัน

ชื่อกระทู้: ถึงพี่แชมป์และกัน

Junior Member k_kusuma's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Wink ถึงพี่แชมป์และกัน

คิดถึงพี่แชมป์น๊ะนานๆทีปีหนจะเจอกัน ยังไม่ลืมหรอกนะคะ ฝากบอก เอ๋อด้วย(อ๊อฟ)เอ๋บ่นถึงพึมพำๆ เอาไว้เจอกันนะคะเมืองเลยป่ะ เด๋วนั่งรถเมล์ไปรอที่นั่นนะคะขอกลับติดรถกลับด้วยแล ะกัน อิอิ

em21em90
    มิตรภาพคงเส้นคงวา..รักนี้ไม่มีรอีกแล้วem88 ^^ MeAw

Member nana_uo's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช
    ขอบคุณ
    0

Cool คริๆๆๆๆ

เดร พี่ แชม หิวเหล้ายังค๊าบ มาหาผมดิเด๋วเลี้ยงหัย........ มาหาผมดิค๊าบ เปงงัยกาบางบายเดรมัยคีบ แล้วอยากกินเหล้าหัยมากละเด๋วสุขภาพจะเสียหมด รักษาสุขภาพด้วยกานนะพี่แชม แล้ก้อทุกคนด้วยๆๆ ว่างๆๆเด๋วมาโพลใหม่จร้า
    em99em99em99
    ปล. ขอใช้ข้อความหน่อย อิอิอิอิอิ คุนคนสวย แห่ง เมือง ขอนแก่น

รูป รูป    
    โลกแห่งความเดียว ของข้านี่ชักเงียบสบงจัง
    ~กัuชๅ~

สนิmโnnสูJ โคราชบ้านเอง

Junior Member k_kusuma's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nana_uo อ่านข้อความ
    เดร พี่ แชม หิวเหล้ายังค๊าบ มาหาผมดิเด๋วเลี้ยงหัย........ มาหาผมดิค๊าบ เปงงัยกาบางบายเดรมัยคีบ แล้วอยากกินเหล้าหัยมากละเด๋วสุขภาพจะเสียหมด รักษาสุขภาพด้วยกานนะพี่แชม แล้ก้อทุกคนด้วยๆๆ ว่างๆๆเด๋วมาโพลใหม่จร้า
    em99em99em99
    ปล. ขอใช้ข้อความหน่อย อิอิอิอิอิ คุนคนสวย แห่ง เมือง ขอนแก่น

ยินดีเจ้าคร่า ถ้าจะให้ดีแนะนำตัวด้วย อิอิem84บอร์ดนี้เป็นของทุกคนที่มีใจร๊ากกกกกกกกกคลา สสิค

em94 เหตุเกิดจากความเหงา

Member nana_uo's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

[quote=k_kusuma;621976]ยินดีเจ้าคร่า ถ้าจะให้ดีแนะนำตัวด้วย อิอิem84บอร์ดนี้เป็นของทุกคนที่มีใจร๊ากกกกกกกกกคลา สสิค

em94 เหตุเกิดจากความเหงา[/quote]

ผมอะชื่อ นะ คุง ค๊าบ 18 ขวบ เดือนไม่รุลิม อยู่โนนสูง
    จ.โคราช รถไม่มีตำรวจยึดไปละ

รูปไม่หล่อ พ่อจน แม่ป่วย นิสัยไม่ดี ขี้เมา เรียนไม่เกเร เรียนเพื่ออานาคตขอล2เราที่มืดมิด

การศึกษา ปวช.กอ่สร้าง บอละเอียดไปปะวะผมนิ +5555: ...`๏’•ิ__•ิ`๏’ ... ยิ้มหวาน ๆ
    อยากคุยกะผม ไปที่เวป
    www.thaimail.com เข้าไปที่แชต เล่นที่ห้องแฟนบอลพันแท้เวลา 1-2-3-4 ทุ่มของทุกวันนี่ชื่อที่ผมใช้เล่น[Lกฮ]oวัooๅบหัยสาวมๅoมaะดo
    ออนเอมมาก้อดีคับ [email protected] ออนมาคุยด้ายค๊าบ
    เหงามากๆๆผมอะห่างเพื่อนๆๆสนิมโนนสูงมาไกล -*-
    em89em89em89em89em89em89

รูป รูป    
    โลกแห่งความเดียว ของข้านี่ชักเงียบสบงจัง
    ~กัuชๅ~

สนิmโnnสูJ โคราชบ้านเอง

Junior Member แชมป์สนิมโนนสูง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คิดถึงเหมือนกัน

ไม่ได้เข้ามาดูนานเพิ่งรู้ว่ามีคนคิดถึงเราด้วย พี่ก็คิดถึงน้องๆๆทุกคนเหมือนกันนะหวังว่าที่เลยต้อง ได้เจอกันแน่นอนอยากจะไปเมากับน้องเหมียวจังเลย

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แชมป์สนิมโนนสูง อ่านข้อความ
    ไม่ได้เข้ามาดูนานเพิ่งรู้ว่ามีคนคิดถึงเราด้วย พี่ก็คิดถึงน้องๆๆทุกคนเหมือนกันนะหวังว่าที่เลยต้อง ได้เจอกันแน่นอนอยากจะไปเมากับน้องเหมียวจังเลย
    สงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพทหารตราบใดที่ชาวคลาสสิ กยังคงจัดทริปดีๆอย่างนี้เสมอๆพี่แชมป์อ่ะได้เจอนู๋แ น่นอนคร่า
    ด้วยความเคารพ--รัก--และนับถือ
    คิดถึงเหมือนเดิมแหล่ะem98
    MeAw

ขอบคุณ
    0

[quote=nana_uo;623776]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ k_kusuma อ่านข้อความ
    ยินดีเจ้าคร่า ถ้าจะให้ดีแนะนำตัวด้วย อิอิem84บอร์ดนี้เป็นของทุกคนที่มีใจร๊ากกกกกกกกกคลา สสิค

em94 เหตุเกิดจากความเหงา[/quote]

ผมอะชื่อ นะ คุง ค๊าบ 18 ขวบ เดือนไม่รุลิม อยู่โนนสูง
    จ.โคราช รถไม่มีตำรวจยึดไปละ

รูปไม่หล่อ พ่อจน แม่ป่วย นิสัยไม่ดี ขี้เมา เรียนไม่เกเร เรียนเพื่ออานาคตขอล2เราที่มืดมิด

การศึกษา ปวช.กอ่สร้าง บอละเอียดไปปะวะผมนิ +5555: ...`๏’•ิ__•ิ`๏’ ... ยิ้มหวาน ๆ
    อยากคุยกะผม ไปที่เวป www.thaimail.com เข้าไปที่แชต เล่นที่ห้องแฟนบอลพันแท้เวลา 1-2-3-4 ทุ่มของทุกวันนี่ชื่อที่ผมใช้เล่น[Lกฮ]oวัooๅบหัยสาวมๅoมaะดo
    ออนเอมมาก้อดีคับ [email protected] ออนมาคุยด้ายค๊าบ
    เหงามากๆๆผมอะห่างเพื่อนๆๆสนิมโนนสูงมาไกล -*-

em89em89em89em89em89em89

ละเอียดยิบเลยอ่า แอดเมล์ไปแล้วน๊าคร่าว่างๆก้อคงได้คุยกัน ถ้าเมืองเลยไปก้อไว้เจอกันที่นั่นนะคะMeAw [email protected]

Junior Member แชมป์สนิมโนนสูง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ด้วแรงแห่งความกระหายเดินทาง

หางโลกนี้ยังมีนำมันขายเราได้เจอกันตลอดแน่น้องรัก อย่าลืมไปเลี้ยงเหล้าพี่ด้วยนะเดินทางด้วยใจขับขี่ไปตามทางหลวงพ่วงไปกับนำเมาของเร าเอง

Bookmarks