สมาชิกแมวป่ารวมตัวหน่อยคร๊าบ - หน้า 24

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 64 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สมาชิกแมวป่ารวมตัวหน่อยคร๊าบ

มาตรฐาน ...

ไม่ได้แวะมาเสียนาน...แวะมาอีกทีตกจัยเลยมีแต่นางแมว ....แล้วตอนนี้หมาป่าตกไปใหนหายไปเลยยุบหมากับแมวมาร วมกันเลยดีกว่าครับ
    088-5271090 ป้อมเอง

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mali อ่านข้อความ
    ไม่ได้แวะมาเสียนาน...แวะมาอีกทีตกจัยเลยมีแต่นางแมว ....แล้วตอนนี้หมาป่าตกไปใหนหายไปเลยยุบหมากับแมวมาร วมกันเลยดีกว่าครับ
    ร้องเรียกตั้งนาน.....ไอ้หมาป่ามานไม่ยอมรวมกลุ่มกัน ซักที
    เลยปล่อยให้กะทู้ตกไปหน้าอื่นแล้วครับ
    ถ้าจะคุยเรื่องหมาๆก็มาคุยกันในกะทู้แมวๆนี้ก็ได้ครั บ

rong's Avatar
    สถานที่
    ++เด็กอิกคึทีม++
    ขอบคุณ
    0

55555++++++
    kmutnb ' 47
    ขอให้มีความสุข

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up นายปลาร้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hellboy อ่านข้อความ
    มีมาให้ชมอีกตัวครับ....
    แนบเอกสาร 435718
    นางแมว..หื่นได้ใจจริงๆครับ

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

kook777's Avatar
    สถานที่
    nakhonnayok friday club thailand
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน 777

ใครมีเบอร์คุณลูกแมวเกิดใหม่ กรุณาบอกด้วย ช่วยบอกทีจ้า

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

[quote=hellboy;882778][quote=tuy.city;882429]อ๋อ ก็อย่างที่พี่บอกบอยว่ามีอยู่เจ้าหนึ่งมี อยู่ในโกดัง เมื่อวานเพิ่งไปคุยกับเขา ปรากฎว่าเขายังไม่ได้ค้นให้เลย แต่ได้สอบถามไปว่ามีอะไรบ้าง เขาตอบมาว่าเอาเท่าที่พอจำได้ เพราะว่าเก็บไว้นาน มีโครง 3โครง มีคาบูร์สภาพดีๆ 3ลูก มีถังมีโช๊ค มีเครื่อง และอะไรอีกหลายอย่าง แต่ไม่ได้ถามให้ตรงเป้าว่ามีสิ่งที่เราต้องการหรือเป ล่า เพราะว่าที่บอยโทรหาพี่ไม่ได้บอกว่ามีพวกเราเดือดร้อ นต้องการอะไร ไม่เป็นไรพรุ่งนี้จะไปถามให้ใหม่ ตกลงหา ก้านสูบใช่บ่ เอารุ่น 5 เกียร์ 100 cc.นะ ถ้างั้ยพรุ่งนี้จะโทรหาบอยอีกที ใจเย็นครับคุณอนุรักษ์เรามีกันอยู่แค่นี้ผมดูๆแล้ว ประชาชนแมวอย่างพวกเราที่เห็นๆ ไม่น่าจะมีกันเกิน5-6คันเต็มที่ครับ

คิอว่าอยากรบกวนถามพี่ๆเรื่องเครื่องกับคาบูง่ะครับอ ยากได้มากเลย หามานานแล้วครับ ใครมีพอแบ่งขายให้ได้บ้างครับ หรือเอามาเป็นซากทั้งคันก็ได้ครับ จะเอามาขึ้นคันใหม่ครับ อย่ากใช้รุ่นนี้มากๆ ครับ
    ขอบคุณมากครับ
    /\2 BABABEBE

[QUOTE=phung;949657][quote=hellboy;882778]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tuy.city อ่านข้อความ
    อ๋อ ก็อย่างที่พี่บอกบอยว่ามีอยู่เจ้าหนึ่งมี อยู่ในโกดัง เมื่อวานเพิ่งไปคุยกับเขา ปรากฎว่าเขายังไม่ได้ค้นให้เลย แต่ได้สอบถามไปว่ามีอะไรบ้าง เขาตอบมาว่าเอาเท่าที่พอจำได้ เพราะว่าเก็บไว้นาน มีโครง 3โครง มีคาบูร์สภาพดีๆ 3ลูก มีถังมีโช๊ค มีเครื่อง และอะไรอีกหลายอย่าง แต่ไม่ได้ถามให้ตรงเป้าว่ามีสิ่งที่เราต้องการหรือเป ล่า เพราะว่าที่บอยโทรหาพี่ไม่ได้บอกว่ามีพวกเราเดือดร้อ นต้องการอะไร ไม่เป็นไรพรุ่งนี้จะไปถามให้ใหม่ ตกลงหา ก้านสูบใช่บ่ เอารุ่น 5 เกียร์ 100 cc.นะ ถ้างั้ยพรุ่งนี้จะโทรหาบอยอีกที ใจเย็นครับคุณอนุรักษ์เรามีกันอยู่แค่นี้ผมดูๆแล้ว ประชาชนแมวอย่างพวกเราที่เห็นๆ ไม่น่าจะมีกันเกิน5-6คันเต็มที่ครับ

คิอว่าอยากรบกวนถามพี่ๆเรื่องเครื่องกับคาบูง่ะครับอ ยากได้มากเลย หามานานแล้วครับ ใครมีพอแบ่งขายให้ได้บ้างครับ หรือเอามาเป็นซากทั้งคันก็ได้ครับ จะเอามาขึ้นคันใหม่ครับ อย่ากใช้รุ่นนี้มากๆ ครับ
    ขอบคุณมากครับ
    อยากได้อะไรโทรมาคุยกันก็ได้นะครับ 0859297001 อยากให้มีสมาชิกแมวเพิ่มขื้นครับ

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    2

ขอบคุณมากครับ[/QUOTE]

สวัสดีครับพี่phung

คาร์บูผมเคยซื้อกับพ่อค้าตั้มดินแดง
    ตอนนั้นเขาได้มาหลายคู่เลย ไม่รุ้ว่าตอนนี้แกยังจะได้มาอีกไหม

ส่วนอีกคนก็เป็นพ่อค้าที่ชื่อโต้ง (ตลาดรัชดา)
    ผมเคยซื้อข้อเหวี่ยงกับแกมาตัวนึง..
    เสียดายครับตอนนั้นที่ร้านแกมีตั้งหลายตัว...แต่ผมมี ตังค์ซื้อแค่ตัวเดียว
    ป่านนี้ไปเที่ยวเมืองนอกหมดแล้ว
    แต่ถ้าใครเดินรัชดาบ่อยๆลองไปถามแกดูเผื่อเป็นช่วงที ่แกเพิ่งได้ของมา
    แต่ต้องซื้อให้ไวนะครับ ถ้าคิดนานแกจะขายให้ต่างชาติหมด
    แกได้ของแมวมาเรื่อยๆครับเหมือนกัน หาของเก่งชะมัด

ทุกวันนี้ปลุกแมวลำบากครับ...เพราะเมืองนอกก็เล่น แล้วให้ราคาดี พ่อค้าไทยก็เลยชอบที่จะขายให้ต่างชาติ
    เวลาเขาซื้อจากพ่อค้าไทยเขาจะเหมาทุกรุ่นทั้งล๊อตเลย เหมาทีละหลายแสน
    พ่อค้าเลยไม่ค่อยชอบมาขายปลีกให้พวกเรา
    ถ้าจะมีขายปลีกพวกนั้นก็ไปขายในอีเบย์ซะอีก em89

สวัสดีพี่ tuy.city ,kook777และเพื่อนๆทุกคนนะครับ
    ช่วงนี้เป็นงัยกันบ้างเห็นเงียบๆกันไปเลย

เศรษฐกิจช่วงนี้ค้าขายไม่ค่อยดี....
    ผมเองเลยยังไม่ค่อยกล้าปลุกซากแมวที่บ้านขึ้นมา (ทำทีหลายตังค์ครับ..เหนื่อยด้วย)
    ใครมีโปรเจคใหม่ๆก็เอามาโชว์กันนะครับ
    .ยังงัยก็เอาใจช่วยทุกคนครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณพี่ทั้งสองคนมากเลยครับที่ช่วยให้คำแนะนำยังไง ถ้ามีโอกาสคงได้ขี่แมวป่าเหมือนพี่ๆบ้างนะครับ
    แล้วราคาแมวป่าตอนนี้แรงไหมครับจะได้รู้ว่างบประมาณท ี่เตรียมไว้เพียงพอต่อการซื้อเขามาเก็ษไว้หรือป่าวคร ับ
    ตอนนี้ขี่แต่ Yl2 ครับ ถ้าไม่พอยังไงจะได้ปล่อย Yl2 แล้วมาเข้าป่าเพื่อหาจับแมวซักก่ะที
    /\2 BABABEBE

kook777's Avatar
    สถานที่
    nakhonnayok friday club thailand
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน 777

มีโครงการว่า ปีใหม่จะขับแมวไปเที่ยว อ.ปายกับแฟน แล้วก็มีเพื่อนๆนิดหน่อย เดี๋ยวจะเก็บบรรยากาศมาฝากนะครับ

saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 0

" สังคมแมวจะอยู่ได้ ถ้าเราชาวเผ่าแมวๆช่วยเหลือกัน "
    เป็นกำลังให้พรองเพื่อน ได้สมดั่งหวังนะครับ
    ได้สมาชิกเพื่มขึ้น มันตื้นตันหัวใจ

สวัสดีครับพี่น้อง กระพ้มไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ ที่เงียบไป เป็นเพราะว่า ต้องนอนเร็ว หมอให้พักผ่อนมาก ๆ คือไม่คอยสบาย ก็เลยนานๆ แวะมาดูที และอีกอย่าง ช่วงนี้โคราชมี ซีเกมส์ เค้าหยุดเรียนกัน ผมเลยโดนลูกแย่งเล่นคอม เรื่องอะไหล่แมวผมก็ติดตามให้อยู่นะครับ เพียงแต่เจ้าของเขาเชิงเล่นตัวสักหน่อย นัดผมแล้วเลื่อนไปหลายครั้งแล้ว แต่ขอยืนยันว่า ผมไม่ได้โม้ แล้วจะรายงานมาเรื่อยๆ นะครับ ไม่ได้โม้

สถานที่
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phung อ่านข้อความ
    ขอบคุณพี่ทั้งสองคนมากเลยครับที่ช่วยให้คำแนะนำยังไง ถ้ามีโอกาสคงได้ขี่แมวป่าเหมือนพี่ๆบ้างนะครับ
    แล้วราคาแมวป่าตอนนี้แรงไหมครับจะได้รู้ว่างบประมาณท ี่เตรียมไว้เพียงพอต่อการซื้อเขามาเก็ษไว้หรือป่าวคร ับ
    ตอนนี้ขี่แต่ Yl2 ครับ ถ้าไม่พอยังไงจะได้ปล่อย Yl2 แล้วมาเข้าป่าเพื่อหาจับแมวซักก่ะที
    ราคามานก็แล้วแต่สภาพกับความพอใจครับ
    แบบซากราคา 2-3พันผมก็เคยได้มา
    ถ้าทำเสร็จแล้วก็เป็นหมื่นครับ
    (จะกี่หมื่นขึ้นอยู่กับซ่อมมากซ่อมน้อย..จะถูกจะแพงก ็ตรงหาอะไหล่นี่แหละ)

เฮ้ยกุ๊ก!!! จะขี่แมวจากครยกไปปายเลยหรอ นายแน่มาก
    ไปวันไหนบอกกันบ้าง..เผื่อจะไปด้วย ถ้าว่าง เพราะอยากขี่มอไซค์ไปปายเหมือนกัน

พี่saramanช่งนี้หายไปเลยนะพี่ ไม่ค่อยว่างหรอ

พี่tuy.cityครับฝากเรื่องอะไหล่ด้วยนะครับ สู้สู้

ช่วงปีใหม่หาโอกาสนัดรวมตัวกันดีไหม...พลพรรคชาวแมวว วววว

saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 0

เอิ้กๆไม่ใช่ไม่มีเวลาครับ พี่น้องชาวแมวๆ
    ยังติดตามข่าวสารเพื่อนฝูงอย่างต่อเนื่อง
    ที่หายๆไปไม่ได้ไปไหนครับ ช่วงนี้ตะลอนทัวร์คร้าบบ....
    เสาร์ที่แล้วก็ไปลุยเกาะช้างมาครับ ทั้งมันส์....ทั้งเหนื่อย.....
    ก็อยากเชิญชวนพี่น้องชาวแมวๆไปเปิดหูเปิดตากันบ้าง อิอิ
    " เมืองไทย ไม่ไป ไม่รู้ "
    สำหรับ กุ๊ก เดินทางดีๆนะครับ ขอให้ปลอดภัยตลอดการเดินทาง
    กับ บอย หนีไปเที่ยวไกลเหลือเกิน แต่..ก็ขอให้หนุกหนาน ตลอดการเดินทางงับ
    พี่ตุ้ย เหอะๆ รักษาสุขภาพหน่อยนะครับ ลูกจะแย่งเล่นเกมส์ก็ปล่อยลูกไปเถอะ!
    และกับพรองเพื่อนชาวแมว ขอให้สมหวังทุกคนนะครับ
    นี่ก็เอารูปไปเที่ยวของ นายายอามคลาสสิคและชาวคณะ
    มาอวดครับ งานนี้ผมเอาแทรกเกอร์ไป อิอิเพื่อนชาวแมวไม่ว่าน่ะ!
    น้องแมว ต้องอยู่เฝ้าบ้าน ไม่กล้าขี่ทางไกลครับ อิอิ
    .................โชคดีทุกท่านนะครับ............... ..
    oooooooooo ooooooooo

รูป รูป  

Junior Member rakna_dekho's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดี คับ

กิเลส มันครอบงำ อ่ะคับ เจอ yl1แต่ แขวนเครื่อง yl2 ง้อลุงอยู่นาน ก็ไม่ขาย

ซ้ำร้าย อยู่นครศรีแท้ๆ ยังพลาดYas1 คันนั้นไปอีก ไปอยู่กับเจ้าของใหม่ ซะแระ (ไปเถิดทั้งคู่ ไปสู่ประตูสวรรค์)

ฮือๆๆๆ ทำไม เค้าอยากได้อ่ะ เข้าเรื่องดีกว่า มีใครจะปล่อยแมวป่าพร้อมใช้ ให้น้องๆที่คลั่งไคล้ บ้างป่าวคับ ขอบคุณ
    พี่ไม่ได้เจ้าชู้นะ แต่พี่ก็แค่...เอ็นดูหนูเท่ากันทุกคน นะจ๊ะ

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 64 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks