m_top

Collapse

ประกาศ

Collapse
No announcement yet.

ปากกา เเว่นตา นาฬิกา ไฟเเช็ค มีดพก ทอง เครื่องเงิน ของขลังเเละของแปลกหายากอีกมากมาย

Collapse
X

• Filter
  • เวลา
  • Show
Clear All
new posts

• ปากกา เเว่นตา นาฬิกา ไฟเเช็ค มีดพก ทอง เครื่องเงิน ของขลังเเละของแปลกหายากอีกมากมาย

Myloveee90 ย้ายมาเล่นบอร์ดไหม่เเล้วนะครับ ยังงงๆอยู่ มีอะไร โทรหรือ line มาสอบถามได้ครับ

0814262153
    line birduz99
    เบิร์ด ครับ

ลิงค์ด้านล่างคือ link ในบอร์ดเก่าของผมนะครับ
    Last edited by mylove-ee90; 07-28-2016, 04:32 PM.

Limiges castel งาน porcelian made in france งาน porcelian ลายหลุยส์งานหรูจากฝรั่งเศศครับ สภาพเก่าเก็บ มาพร้อมกล่องใบครบ ในชุดประกอบไปด้วยกระจกส่องหน้าเเละขวดใส่น้ำหอม งานแบบนี้แพงมาก แบ่งกันใช้เเละสะสมเบาๆเพียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ

Last edited by mylove-ee90; 09-19-2016, 04:45 PM.

Comment

กระเป๋าสตงค์ nina ricci สภาพกริ๊บๆเก่าเก็บไม่ผ่านการใช่งานครับ สวยมากๆ ได้เเบรนรด์และความไหม่แบบนี้ แบ่งกันใช้ครับ ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ
      Last edited by mylove-ee90; 09-19-2016, 04:45 PM.

Comment

louis vuitton epi canned black เก่าเก็บ ทรงถัง ลายไม้ชัดๆ สภาพงามๆเก่าเก้บครับ ช่องเล็กสุดด้านในลอกปกติธรรมดา มาพร้อมกุญแจ ถุงผ้า มาครบๆงามๆแบบนี้ ถูกที่สุดครับ มือสองแต่สภาพเก่าเก็บ ที่อื่นมือสองขายกันเกือบหมื่น แบ่งกันใช้กับของดีเช่นนี้เพียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ
        Last edited by mylove-ee90; 08-01-2016, 02:59 PM.

Comment

นาฬิกา patek philippe nautilus 3800 2k swiss made พร้อมใบตรวจเช็ค ไม่ต้องบรรณยายอะไรมาก สำหรับตำนานสุดคลาสสิก กับ nautilus 3800 ที่เลิกผลิตไปเเล้ว 37 มิล เหมาะกับหนุ่มๆที่ข้อมือปานกลางเเละสาวๆ ตัวเรือนทูโทน Steel/18k หน้าปัดสีน้ำเงิน มาแบบเดิมๆ ขนเเมวต้องมีบ้างครับ ไม่มีกล่องใบ แต่รับประกันความแท้ มีใบตรวจเช็คจาก expert watch มาเรียบร้อย มีเเต่ขึ้นไม่มีลงครับ สำหรับตัวนี้เป็นหนึ่งใน gerald genta collection ปรมาจารย์ด้านการออกแบบนาฬิกาแห่งยุค รูปชัดๆครับ จัดไปในราคาสุดเเสนจะพิเศษ รับประกันถูกที่สุดในโลกครับ แบ่งกันสะสม เช็คราคาดูก่อนว่าขึ้นแค่ไหน 3800 ราคามือสองตอนนี้ขายกันอยู่สี่เเสนกลางไปจนถึงห้าเเส นกว่าบาท ไม่เกรงใจใคร เอาไปเพียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ

Comment

นาฬิกา vintage patek philippe calatrava 18k 3563/3 พร้อมใบ patek philippe calatrava 18k white gold 3563/3 มาพร้อมใบตรวจเช็คจาก expert watch รับประกันความเเท้ครับ มาแต่ตัวเรือนนะครับ (หัวสายไม่มี) ที่สุดตัวเดียวในประเทศไทยครับ สำหรับพี่ๆที่รักการสะสมนาฬิการะดับสุดยอดอันดับหนึ่ งของโลก เอาแบบไม่มีใครมีเเละเหมือนไปเลยครับ กับตัวลึกๆจากปี 1971 ผ่านมาร่วม 50 ปีกับหน้าน้ำเงินสุดคลาสสิกในอดีตที่กลับมาฮิตสุดๆอี กครั้งในปัจจุบัน ที่เห็นเเล้วต้องช็อก ซูมหน้าเข้าไปดูใกล้ๆ จะเห็นลวดลายบนหน้าปัทม์แบบที่ไม่มีแบรนด์ไหนมีและเห มือนได้ สุดยอดสุดๆครับ ออโต้ เม็ดมะยมอยู่ล่าง ตัวเรือนขนาด 35 มิล ขนาดตัวปกติธรรมดายังขายกันสองแสนกว่า สามแสนกว่า ไม่ขายครับ เรือนนี้พิเศษหายากกว่ากันเยอะ เอาแค่เเสนปลาย ไม่มีใครขาย และไม่ต้องหาอีกเรือน เพียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ
            Last edited by mylove-ee90; 08-15-2016, 12:24 PM.

Comment

นาฬิกา vintage rolex bubble back 14k 3131 (1945) swiss made ขายไปแล้วใน time line เมื่อคืน ขออณุญาติพี่เจ้าของไหม่เก็บรูปสวยๆไว้ดูครับ

Comment

นาฬิกา vintage piaget 18k swiss made สุดยอดนาฬิการะดับสูงและมีประวัติยาวนานของสวิสที่คน ทั้งโลกต่างรู้จักกันดี สุดยอดแบรนด์นาฬิกาที่ได้รับการยอมรับจากทั่วโลกว่าเ ป็นกลไกที่มีความบางมาก หากใครพูดถึงนาฬิการะดับ hi-end เรื่องความหรูหราคลาสสิกและความบางเฉียบ piaget จะอยู่ในลิสต์ของความต้องการของผู้ที่หลงไหลนาฬิกาหา มาสะสมอยู่ตลอดครับ สำหรับเรือนนี้ก็เช่นกันครับ สุดยอดความคลาสสิกที่ไม่เหมือนใคร ตัวเรือนทองคำเเท้ 18k ด้วยรูปทรงเหลี่ยมอันเป็นเอกลักษณ์แกะลายทั้งตัวเรือ นเเละหน้าปัทม์ มีการเล่นมิติสวยสุดๆครับ และมาพร้อมความบางเฉียบ ที่สำคัญเป็นระบบออโต้ครับ หายากสุดๆครับ ปกติวินเทจ piaget จะเจอไขลานเป็นส่วนมาก เรียกได้ว่าครบเครื่องเรือนนี้ ขนาดบอยไซร์ 32 มิลไม่รวมเม็ด ได้รูปแบบที่ไม่มีใครมีแน่นอน และเครื่องออโต้ แถมความบางเข้าไปอีก รุปชัดๆ สวยคลาสสิกระดับ piaget เพียงเรือนเดียวในไทยเเบบนี้ จัดไปในราคาที่ไม่มีใครขายเเน่นอน กับสุดยอดนาฬิกาชั้นนำของโลก ถูกที่สุดเพียง 72000 ส่งฟรีครับ
                Last edited by mylove-ee90; 08-08-2016, 04:07 PM.

Comment

นาฬิกา vintage rolex gmt master 2k 1675 swiss made ขายไปเรียบร้อยอีกเรือนใน line ขออณุญาติพี่เจ้าของไหม่เก็บรูปสวยๆไว้ชมครับ

Comment

นาฬิกา vintage iwc 18k swiss made สุดยอดแบรนด์นาฬิกาชั้นนำ 1 ใน 5 ของโลกครับ vintage iwc เรือนนี้มากับความคลาสสิกที่หายากสุดๆครับ ตัวเรือนทองคำเเท้ 18k วับๆวิ่งๆ สีออกอมหมากสวยมากๆ รูปทรงสุดคลาสสิก ขาที่ตัวเรือนสวยมากๆตามรูปครับ หน้าปัทม์แท้ๆเดิมๆสวยๆสะอาด มาพร้อมกับความหายากด้วยตัวเรือนขนาดจัมโบ้ ประมาณ 38 มิลรวมเม็ดมะยม เต็มๆข้อ เครื่องไขลานสวยกริ๊บๆครับ จัดไปสุดพิเศษกับของที่หายากสุดๆ รุ่นไหม่ๆเอาแค่ตัวสเเตนเลสธรรมดา ราคาทะลุ สองสามแสนไปเรียบร้อย กับแบรนด์นี้ แบ่งให้ไปใช้เเละสะสมในราคาเร้าใจกับตุวหายากแบบนี้เ พียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ
                    Last edited by mylove-ee90; 10-17-2016, 03:16 PM.

Comment

นาฬิกา vintage omega seamaster c.565 swiss made ไม่ต้องบรรณยายมากสำหรับแฟน omega ตัวเรือนทองหุ้ม มาพร้อมสายเเท้เดิมๆ สภาพสวยๆแบบนี้ อ้วนๆแบบนี้ ขนาด 35 มิลไม่รวมเม็ด ออโต้ เครื่องงามๆ รุปชัดๆ แล้วจัดไปเบาๆแบบไม่มีใครขายเเน่นอนครับ ถูกที่สุดเพียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ
                      Last edited by mylove-ee90; 10-20-2016, 03:16 PM.

Comment

นาฬิกา vintage omega seamaster c.565 18k หน้าปัทม์ทองคำ swiss made สุดยอดความหายากอีกตัว สำหรับแฟนๆ omega ครับ แทบจะไม่ต้องหาเเล้วครับตัวนี้ ตัวเรือนสุดคลาสสิก ทองคำแท้ 18k วับๆวิ้งๆ สีออกอมหมากสวยมากๆ มาพร้อมหน้าปัทม์ทองคำ หายากสุดๆนานๆจะเจอครับ หลักสอดนิล เครื่องออโต้งามๆ ขนาดตัวเรือนประมาณ 34 มิลไม่รวมเม็ด รับประกันเรือนจริงสวยมาก สวยกว่าในรูปครับ จัดไปแบบไม่ต้องคิดมาก รับประกันว่าถูกที่สุดครับ กับ seamaster ทองคำ หน้าปัทม์ทองที่หายากคลาสสิกสุดๆเช่นนี้ แปดเก้าหมื่น ไม่ขายครับ แบ่งกันสะสมถูกที่สุดครับ เพียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ
                        Last edited by mylove-ee90; 09-05-2016, 02:53 PM.

Comment

นาฬิกา vintage omega หอดูดาว แ.1021 18k หน้าปัทม์ทองคำ swiss made อีกตัวที่ไม่ต้องบรรณยายอะไรมากสำหรับความคลาสสิกและ ความหายากแบบสุดๆ หอดูดาว ทรงจานบินงามๆ ด้วยตัวเรือนทองคำแท้ 18k วับๆวิ้งๆ มาพร้อมหน้าปัทม์ทองคำเเท้ เดิมๆงามๆ หายากสุดๆครับ เครื่องออโต้งามๆสวยๆ ขนาดประมาณ 35 มิลไม่รวมเม็ด รูปชัดๆ แบ่งกันสะสมไม่สนใจใคร ถูกที่สุดในโลกครับ เช็คราคาดูได้ หอจานบินหน้าทองคำแบบนี้ เอาแค่บ้านเราตอนนี้ ซื้อขายกันอยู่ที่ราคา 95000-110000 บาท แบ่งกันสะสมกับราคานี้ ไม่มีใครกล้าขาย เพียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ
                          Last edited by mylove-ee90; 08-25-2016, 03:44 PM.

Comment

ปากกา cross 10k gf usa รุ่นหายากน่าใช้น่าสะสมอีกตัวครับ ไม่มีแหนบ ไว้พกพาในกระเป๋า หุ้มทองคำแท้ 10k gf จัดไปถูกที่สุดเพียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีครับ
                            Last edited by mylove-ee90; 08-25-2016, 03:44 PM.

Comment

แหวนทองคำเเท้ 10k เพชรแท้รวมประมาณ 1 กะรัตนิดๆ แหวนทองคำเเท้สวยๆครับ ตัวเรือนทองคำเเท้ 10k ไซร์ 53 รุปแบบสวยๆตามรูปครับ ฝังเพชรเเท้เต็มๆรวมๆแล้วประมาณ 1 กะรัตนิดๆ จัดไปเบาๆเพียง ขายแล้วครับ ส่งฟรีคครับ
                              Last edited by mylove-ee90; 08-25-2016, 03:45 PM.

Comment

Working...
                              X