บอร์ดใหม่ สมาชิกที่ใช้ IE ต่ำกว่า เวอร์ชั่น 7 แนะนำให้ใช้ Firefox ครับ - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
View RSS Feed

webmaster

บอร์ดใหม่ สมาชิกที่ใช้ IE ต่ำกว่า เวอร์ชั่น 7 แนะนำให้ใช้ Firefox ครับ

Rate this Entry
บอร์ดใหม่ สมาชิกที่ใช้ IE ต่ำกว่า เวอร์ชั่น 7 แนะนำให้ใช้ Firefox หรือ Google Chrome ครับ

Firefox 3.5 ภาษาไทย

อัปเกรดเว็บเบราว์เซอร์ที่พูดภาษาของคุณ!
Firefox เป็นหนทางในการท่องเว็บที่เร็วกว่า ปลอดภัยกว่าและดีกว่า

ดาวน์โหลด Google Chrome
ฟรีและติดตั้งได้อย่างรวดเร็วในไม่กี่วินาที
สำหรับ Windows XP, Vista และ 7

เริ่มต้นระบบทันที
Google Chrome เปิดใช้งานได้ในชั่วพริบตา
โหลดเร็ว
Google Chrome โหลดหน้าเว็บได้อย่างรวดเร็ว
ค้นหาทันใจ
ค้นหาเว็บได้ทันทีจากแถบที่อยู่

Submit "บอร์ดใหม่ สมาชิกที่ใช้ IE ต่ำกว่า เวอร์ชั่น 7 แนะนำให้ใช้ Firefox ครับ" to Digg Submit "บอร์ดใหม่ สมาชิกที่ใช้ IE ต่ำกว่า เวอร์ชั่น 7 แนะนำให้ใช้ Firefox ครับ" to del.icio.us Submit "บอร์ดใหม่ สมาชิกที่ใช้ IE ต่ำกว่า เวอร์ชั่น 7 แนะนำให้ใช้ Firefox ครับ" to StumbleUpon Submit "บอร์ดใหม่ สมาชิกที่ใช้ IE ต่ำกว่า เวอร์ชั่น 7 แนะนำให้ใช้ Firefox ครับ" to Google

Updated 10-02-2010 at 22:03 by webmaster

Tags: firefox 3.5 Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments