ลงนามสมุดเยี่ยม ติชม ทักทาย ชาวสนิม Motor Oxidize ยินดีต้อนรับทุกท่าน*

ชื่อกระทู้: ลงนามสมุดเยี่ยม ติชม ทักทาย ชาวสนิม Motor Oxidize ยินดีต้อนรับทุกท่าน*

"ผู้นำสายโรงกลั่น" te_777's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    ขอบคุณ
    0

Talking ลงนามสมุดเยี่ยม ติชม ทักทาย ชาวสนิม Motor Oxidize ยินดีต้อนรับทุกท่าน*

ขอบคุณ ทุกท่าน ทุกกลุ่ม ที่แวะมาเยี่ยมเยียน
    พวกเราชาว สนิม Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน)
    มีโอกาสคงได้ร่วมทางกัน

ชาวสนิม ล้อยังหมุน ใจต้องนิ่ง หนักแน่น และ อดทน*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย te_777 : 01-06-2009 เมื่อ 03:40
    tedures*สาวเต้ ณ อดทน
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    <-Tattoos-Rock music-Classic cars->
    085-893-9636 / 083-525-2090

C 90 KA's Avatar
    สถานที่
    Classic bike พระราม 2 Club
    ขอบคุณ
    0

Cool หวัดดีครับ

แวะเข้ามาทักทายกันครับผม เราเคยเจอกันแล้วครับ อิอิ em95
    ชีวิตนี้เกิดมาเพื่อมาพบกับสิ่งที่ทรงคุณค่า สิ่งนั้นก็คือ สิ่งที่คนรุ่นก่อนสร้างขึ้นมาอันมีแบบวิถีชีวิตเป็นข องตนเอง เพื่อให้คนรุ่นหลังอย่างเรามาค้นพบ

---------- โลโก้ Dream คุรุสภา งานฝีมือครับ ----------

--------- ของเดิมๆรถ บังลม (รถผู้หญิง) ทุกรุ่น ลองเข้ามาดูครับ ---------

--------- ของเดิมๆรถ ถังหน้า (รถผู้ชาย) สูบตั้ง สูบนอน 1สูบ 2สูบ ทุกรุ่น ลองเข้ามาดูครับ ---------

----------อะไหล่ตระกูล V75 Y80 Mate80 Yl2----------

อะไหล่ ----- yamaha ----- suzuki ----- kawasaki ----- นิสหน่อยครับ

---------- ฝาคลอบดุม + ฝาคลอบล้อ ----------

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อย เซ็นทรัล พระราม2
    ชื่อบัญชี นาย Koson Rojchaleamrutha
    เลขบัญชี 156-253 237-9 (ออมทรัพย์)
    Dtac 086-905-4799
    เบิ้มครับ

lalana's Avatar
    สถานที่
    B.M.C
    ขอบคุณ
    0

ขอให้ความสุข จงมีแด่ สหายทั้งหลาย^^~

และท้ายสุด. ขอให้พระเจ้าคุ้มครองสำหรับทุกๆเส้นทางที่สหายเลือกเ ดิน

MuaY~*
    Sr 400 Cafe' Racer
    ~พูดแต่ความจริงเสมอ แม้จะนำไปสู่ความตาย ~

นาย วาทิตย์ เพชรสวัสดิ์

เลขบัญชี 121-400-189-9 กรุงศรีอยุธยา สาขา สมุทรสาคร

49/478 ม4. ถ.เอกชัย ต.โคกขาม อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000

สนใจติดต่อ 087-371-7224 ^^

Design By

Verified Member yomcl350's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ว้างๆเข้ามาเซ็นทรัลพระราม2ตรง kfc พบกับพวกเราชาวรถเก่าพระราม2ครับ

เราเคยเจอกันแล้วครับ
    สิ่งที่นำพาพวกเรามาเจอกันนั้นคือสิ่งที่ผ่านกาลเวลา มายาวนาน ทำให้เราผูกพันธ์ เกิดมิตรภาพ[SIZE=5][/SIZE]

Verified Member yomcl350's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ว้างๆเข้ามาเซ็นทรัลพระราม2ตรง kfc พบกับพวกเราชาวรถเก่าพระราม2ครับ

เราเคยเจอกันแล้วครับ
    สิ่งที่นำพาพวกเรามาเจอกันนั้นคือสิ่งที่ผ่านกาลเวลา มายาวนาน ทำให้เราผูกพันธ์ เกิดมิตรภาพ[SIZE=5][/SIZE]

Junior Member realsuck02's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีกลุ่ม ดำเนินชีวิตเอง
    ขอบคุณ
    0

Talking มารายงานตัวงับ จึ๋ย

เมาง่าคุณไปกินเหล้าแล้ว มิมีใครไปด้วยเลยเฮ้อ มาวววว

Junior Member aor1227's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีค่ะ
    แวะมาขอบคุณสำหรับมิตรภาพดี ดี ที่ชาว Motor Oxidize มอบให้นะคะ
    ตอนนี้พี่รู้สึกสปาร์คกับชมรม Motor Oxidize ซะแล้วสิ
    วันนึง พี่จะต้องเป็นน้องใหม่ในชมรมให้ได้...ฝากเนื้อฝากตัว ล่วงหน้าเลยแล้วกัน
    ...
    ...
    ขอบคุณค่ะ
    พี่อ้อ (เต้ย #019)

น้าทีพีสะเดิด zangzang's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หุหุ....ยินดีครับ

ยินดีต้อนรับหมดครับ (แต่ถามเจ้าโป๋ก่อน555+)
    แต่ (เต้ย#019) นี่มันไงๆหว่า อิอิ

คนเราเกิดมามีชีวิตเดียว เกิดครั้งเดียว ตายครั้งเดียวใช้แมร่งให้คุ้ม 5555
    นี่นัมเบอร์กู No.011 นี่ชื่อกู "T" "นี่แหละกู"
    Motor Oxidize Classic CluB(ชมรมรถเก่าฝั่งธน)
    Wing yello No.11 ที่ติดต่อ 0840230290

Junior Member
    สถานที่
    ทุกกลุ่มที่อยู่บนถนน
    ขอบคุณ
    0

เค้ามาล่ะ..............................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pathompoj : 23-12-2008 เมื่อ 06:55
    ชีวิตมันต้องก้าวต่อไป

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก ชาว Classic นะครับ อยู่ระแวกเดียวกันเลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NongparewA : 27-01-2009 เมื่อ 00:16
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Smile สวัสดีจ้า

ดีคับ ผมน้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ : ]
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

น้าทีพีสะเดิด zangzang's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีต้อนรับรับ

เราชาวคลาสสิคด้วยกัน ยินดีเสมอครับ
    มีไรอยากให้แนะนำก็บอกครับ หรือมีไรแนะนำก็เอามาแบ่งปักันนะครับ

คนเราเกิดมามีชีวิตเดียว เกิดครั้งเดียว ตายครั้งเดียวใช้แมร่งให้คุ้ม 5555
    นี่นัมเบอร์กู No.011 นี่ชื่อกู "T" "นี่แหละกู"
    Motor Oxidize Classic CluB(ชมรมรถเก่าฝั่งธน)
    Wing yello No.11 ที่ติดต่อ 0840230290

Senior Member tum 125's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ยีนดีด้วยคน

........ Tum No.035 ........
    Wing tracker style By Motor Oxidize

omiomi's Avatar
    สถานที่
    ''เพชรเกษม Road CluB''
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีคับสหาย

เราชาวเพชรเกษมยินดีที่ได้รู้จักคับผม.... คงมีโอกาสได้พบปะกันบ้างนะคับ

CB-550 Four 1975 maybkd21's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แวะมาทักทายๆๆๆ

สบายดี ไหม คับบ

ช่วงนี้ฝนตก อากาศ น่าเบื่อ ขี่รถ อย่างระมัดระวัง นะคับ

เปิดไฟ ใส่หมวก

ปล. ฝนตกแบบนี้ รถท่านอาจจะสภาพ ขี้เกลือขึ้น สีจืด ทำให้รถดูโทรมม ใช้ บริการผมได้นะ

รับปัดเงา ชุบ ทำสี บอกว่ามาจากกลุ่ม เต้ ราคาหลังไมค์ เลยฮ่าๆๆๆๆ
    CB-550 Four