ขาย รถ honda cb 100 และ honda dax - Blogs - ThaiScooter.Com Forums

View RSS Feed

naymumupig

ขาย รถ honda cb 100 และ honda dax

Rate this Entry
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ naymumupig อ่านข้อความ
พอดีมีรถที่ไม่ได้ขี่ต้องการจะแบ่งออกมาให้เพื่อนๆๆท ี่ชอบรถมอไซด์โบราณไว้ครอบครองกันบ้างครับ
ตอนนี้มีรถจะขายอยู่ สามคัน

1. cb 100 เดิมๆๆแห้ง อะไหล่ครบๆๆ ทะเบียนขาดปีเดียว ขับได้ ขอขาย ที่ 18000 บาท

2. dax เดิมแห้งๆๆ ของครบ สภาพสวยมาก ขายที่ 23000 บาท

3. cb 100 สภาพสำหรับคนชอบรถจบๆๆนะครับ อะไหล่เดิมญี่ปุ่นแท้ HM ทุกชิ้น เครื่องจบ ทุกอย่างพร้อม จบจิงๆๆ มีทะเบียน คันนี้การันตีได้เลย ขาย 30000 บาท

สนใจโทรคุย ได้เลยครับ 0832312118 เนย์ครับ
นัดดูรถได้เลย ไม่มีรูป อยู่แถว สมุทรปราการครับ บางพลีใหญ่
ถ้าช้าแล้วคุณจะผิดหวังนะจ๊ะ

Submit "ขาย รถ honda cb 100 และ honda dax" to Digg Submit "ขาย รถ honda cb 100 และ honda dax" to del.icio.us Submit "ขาย รถ honda cb 100 และ honda dax" to StumbleUpon Submit "ขาย รถ honda cb 100 และ honda dax" to Google

Tags: ไม่มี Add / Edit Tags
Categories
Uncategorized

Comments

1. jeanneung's Avatar
    มีรูปปะคับ