ขอเชิญร่วมงาน ครบรอบ 1 ปี ชมรมรถโบราณ กรุงเก่าคลาสสิกไบค์

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน ครบรอบ 1 ปี ชมรมรถโบราณ กรุงเก่าคลาสสิกไบค์

Noi Noi_XL125's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญร่วมงาน ครบรอบ 1 ปี ชมรมรถโบราณ กรุงเก่าคลาสสิกไบค์

ขอเชิญร่วมงาน ครบรอบ 1 ปี ชมรมรถโบราณ กรุงเก่าคลาสสิกไบค์
    หรือช่วยเขยนอวย พรด้วยครับ ..... เพื่อนๆ M/c ทุกคน ขอบคุณครับ

cl90's Avatar
    สถานที่
    แมวน้อย
    ขอบคุณ
    0

ข้อมูลครับ

Senior Member gob's Avatar
    สถานที่
    -'๑'- J๑rus KhOn KaEn -'๑'-
    ขอบคุณ
    0

ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยจ้า

-"๑"- อยากเดินทาง -"๑"-

!!!iiii แต่จัยไม่กล้า !!!iiii

๑๒๓ จะมีค่าอะไร ๑๒๓

Member ก้ำกึ่ง classic bike's Avatar
    สถานที่
    นะ old bike-rider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เมื่อไรครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gob
    ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยจ้า
    วันไหนล่ะครับ ว่างจะไปครับ/\2

Senior Member สาวก ก้ำกึ่ง classic bike's Avatar
    สถานที่
    ก้ำกึ่ง classic bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cl90
    ข้อมูลครับ
    ไหนอ่ะค่ะ ข้อมูล มันไม่โชว์อ่ะค่ะ

---------------ไปทุกที่ที่มี ตังค์ ---------------------------------

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน สวัสดีครับกลุ่ม กรุงเก่าคลาสสิคไบค์

ยินดีด้วยครับครบรอบ 1 ปี กลุ่ม[COLOR="Lime"]กรุงเก่าคลาสสิคไบค์ ไม่ทราบว่าครบวันที่เท่าไหร่เดือนใหนครับ ยังไงก็ขออวยพรให้กลุ่ม กรุงเก่าคลสสิคไบค์มีร่างกายแข็งแรงทุกๆคน เดินทางก็ให้ราบรื่น สดวก ปลอดภัย มีเงิน มีทองใช้กันทุกๆคน ให้ทางกลุ่มเป็นปึกแผ่นแนนหน้า อยู่คู่ชาว M/C ตลอดไป
    /COLOR]

จากใจกลุ่ม สมเด็จคลาสสิคไบค์ทุกคน/\2 /\2

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile ร่วมอวยพรครับ

ชาวชมรมรถจักรยานยนต์โบราณ จังหวัดกาฬสินธุ์ :) :)
    ขอร่วมอวยพรให้ชาวสมาชิกกรุงเก่าคลาสสิคไบค์ ทุกคน
    มีสุขภาพ พลานามัยที่สมบูรณ์
    หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า การศึกษาก้าวไกล
    คิดสิ่งใด ขอให้สมดังหวัง
    ใครผ่านมาทาง จังหวัดกาฬสินธุ์ ก็มาแวะบ้างนะครับ
    /\7 /\7
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Noi Noi_XL125's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ เพื่อนๆ ทุกคน ครับ

ครบรอบ 1 ปี ชมรมรถโบราณ กรุงเก่าคลาสสิกไบค์ วันที่ 3 มิถานายน 259

ในงานก็ไม่มีอะไรมากครับ ... วางแพลนกันว้ว่า จะมาหาอะไรกินกัน ที่ร้านผู้ใหญ่ชิน )ประธานกลุ่ม

และอีกไม่นานทางกลุ่ม กรุงเก่าก็กำลังจะ จัดงานเป็นทริบ เกี่ยวกับ การช่วยเหลือ เด็กนักเรียนและโรง
    เรียนที่ขาดแคลน ( กำลังดำเนิน การ อยู่ครับ )...
    รายละเอียดและหมายกำหนดการ จะแจ้งให้ทราบหลังจากที่ได้ มติของ สมาชิกแล้วครับ
    สำหรับงานเลี้ยงครบ รอบ 1 ปี ของชมรม ...ผมจะโฟสรูป นะครับ

สุดท้าย ขอขอบคุณทุก กลุ่มม ชมรม ม..ทุกความรู้สึกดีๆ ของเพื่อนๆ ทุกคนที่ได้เคยร่วมทาง ร่วม ทริบ
    และร่วม อุดมการณ์ กับ ชมรม กรุงเก่า เราหวังว่า ซักวันหนึ่งจะได้มีโอกาส ต้อน รับ เพื่อนๆ ต่างกลุ่ม ต่างพื้นที่ ....มาเยือน อยุธยาครับ

กรุงเก่าคลาสสิกไบค์ ครับ............./\2

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ขอร่วมอวยพรให้ชาวสมาชิกกรุงเก่าคลาสสิคไบค์ ทุกคน
    มีสุขภาพ พลานามัยที่สมบูรณ์
    หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า การศึกษาก้าวไกล
    คิดสิ่งใด ขอให้สมดังหวัง
    ใครผ่านมาทาง จังหวัดเพชรบูรณ์ ก็มาแวะบ้างนะครับ
    ก็อปคุณก็อกมาเพราะผมพิมไม่เก่ง

Senior Member mydog2002's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ขอร่วมอวยพรให้ชาวสมาชิกกรุงเก่าคลาสสิคไบค์

ขอให้ทุกคนมีสุขภาพที่แข็งแรงทั้งรถทั้งคน

รักและสามัคคีกันตลอดไป

และสู้ต่อไปเพื่อแนวทางของเรา

/\2

diaa's Avatar
    สถานที่
    เดีย หนามเป้า - ตลาดนัดรถไฟ - Modernbog.com
    ขอบคุณ
    6

ยินดีด้วยครับผม /\2
    "กินของขม ชมของเก่า เล่าความหลัง" ล้อค 7-8 ลานตลาดนัดใหญ่ หน้าโกดังร้าน Rods เจอกัน ณ ตลาดนัดรถไฟ ทุกวัน พุธ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์จ้ะ

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ขอให้มีความสุข แค่นั้นน่าจะพอ.. /\2

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

เอ้ ณ เมืองเลย's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณจังหวัดเลย
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยนะครับสำหรับการครบรอบ 1 ปีของกลุ่มกรุงเก่าคลาสสิคไบค์
    และขอเชิญร่วมงาม ผีตาโขน Thailand Classic 2006
    เนื่องด้วยวันที่ 1-2 กรกฎาคม 2549 ทาง อ.ด่านซ้าย จ.เลย ได้จัดงานประเพณีบุญหลวงและการละเล่นผีตาโขนขึ้น ทางชมรม MC เมืองเลย จึงได้จัดงาน ผีตาโขน Thailand Classic 2006 ขึ้น ณ โรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา อ.ด่านซ้าย จ.เลย เพื่อต้อนรับเพื่อนๆชมรมรถโบราณที่จะมาเที่ยวงานผีตา โขนในปีนี้และพบปะสังสรรค์เพื่อนๆระหว่างชมรม
    กำหนดการ
    วันที่ 1 กรกฎาคม 2549
    เวลา 09.00 น. เจอกันที่จุดนัดพบโรงเรียนศรีสองรักษ์วิทยา
    10.00 น. ชมพิธีเปิดและขบวนแห่ประเพณีบุญหลวงและการละเล่นผีตา โขนตามอัธยาศัย
    16.00 น. เพื่อนๆชมรมรถโบราณพบกันที่สถานที่จัดงานและลงทะเบีย นรับของที่ระลึก เชิญพักผ่อน ตามอัธยาศัย (ค่าลงทะเบียนคนละ 50 บาท)
    18.00 น. ร่วมรับประทานอาหารเย็น
    20.00 น. พิธีเปิดงาน ผีตาโขน Thailand Classic 2006 จับสลากมอบของรางวัล ประกวดรถประเภทต่างๆ ประกวดมิสผีตาโขนและสนุกสนานกับวงดนตรีสุดมัน
    22.00 น. แต่ละชมรมนำของที่ระลึกมาแลกกับของที่ระลึกของทางชมร ม MC เมืองเลย และนำของมาประมูลเพื่อนำรายได้มอบให้โรงเรียนในชนบท ณ โรงเรียนบ้านกกเ**่ยน ต.โพนสูง อ.ด่านซ้าย จ.เลย และสนุกสนานกับวงดนตรีกันต่อ
    วันที่ 2 กรกฎาคม 2549
    เวลา 08.00 น. ร่วมรับประทานอาหารเช้า
    09.00 น. รวมรายได้หลังจากหักค่าใช้จ่ายพร้อมด้วยอุปกรณ์การเร ียนและอุปกรณ์กีฬามอบให้อาจารย์และตัวแทนนักเรียนจาก โรงเรียนบ้านกกเ**่ยน ต.โพนสูง อ.ด่านซ้าย จ.เลย เป็นอันเสร็จงาน
    10.00 น. เพื่อนๆชมรมรถโบราณเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ

ติดต่อ เอ้ 09-5748568 โอ 042-804200,04-5134071 แค็พ 040307525
    สนใจติดต่อ ก้อย 087-2331733 , 080-3597733
    โอนเงินที่ เลขที่บัญชี 5514136709 ชื่อบัญชี ยุภาพร โสภารักษ์ ธ.ไทยพาณิชย์ สาขามหาวิทยาลัยขอนแก่น
    ที่อยู่ 281/32 ม.21 ต.ศิลา อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

กรุณาสั่งของทางโทรศัพท์ค่ะ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Talking ระวังนะเฮีย หนุ่ม หล่มสัก

ผมจะไปก็อป รถเฮียมั่ง แล้วรถเฮียก็จะหายยยยไปเลย หนึ่งคัน อิ อิ อิ
    แซว แซว นะครับ อย่าเผลอ ๆ อ้าว ซะงั้นไป
    :D :D :D
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KOK : 01-06-2006 เมื่อ 15:47
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

Junior Member
    สถานที่
    กรุงเก่าคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Smile

ขอให้ชาวกรุงเก่าทุกๆคนมีสุขภาพแข็งมีเงินทองมากมายน ะครับ

Bookmarks