อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jayidea อ่านข้อความ
สาวก inv หาดใหญ-สงขลา ระวังไว้คับ ตอนนี้พี่ สรรมสา ได้ลงพื้นที่แล้วสาวก inv ท่านใดที่ยังไม่ได้ ชำระ พี่ สรรมสา ให้ไปชำระได้ที่ สรรมสา อ.หาดใหญ่ ส่วนสาวกท่านใดที่ยังไม่ได้ชำระ โปรดระวังรถของท่านไว้ให้ดีนะคับ เพราะพี่ สรมสา ของเรา สอยไปหลายคันแล้วคับ ได้ข่าวว่าโดนไปหลายร้านอยู่เหมือนกัน สำหรับ sr 400 จ่าย สรรมสา ประมาน 18000 นิด นิด ครับ steed 400 cc 20000 อัพ ราคาเป็นราคาประเมินของพี่ สรรมสา ครับ ฝากเตือนสาวก inv ทุกท่าน ช่วยบอกต่อด้วย ครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน