งานแข่งรถที่สตูล

ชื่อกระทู้: งานแข่งรถที่สตูล

Junior Member maiiam's Avatar
    สถานที่
    LAMORE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานแข่งรถที่สตูล

สงสัยจะของขึ้น โพสอยู่ได้คนเดียว เอาเป็นว่า เอารูปงานแข่งรถที่สตูล เมื่อวันที่ 18-20 กรกฏาคม 2551 มาให้ชมกัน รู้สึกว่าจะเป็นทริปแรกของผมด้วยน่ะ 555 ยิ่งพูดยิ่งของขึ้น เมื่อไหร่ จะออกทริป อีกเนี๊ยะ เสี้ยนโว้ยยยยยยยย เอาล่ะ ไปชมรูปพร้อมคำบรรยายตามประสา(บ้าๆบอๆ) กันได้เลยครับ

เหล่าสมาชิกช่วยกันทำมาหากิน

เอ้าให้ไว พรุ่งนี้แข่ง

เสื้อขาว พี่แกะ ช่างใหญ่ประจำกลุ่มลามอร์

พี่แกะ อีกรูป

ช่างยัง นักแข่งประจำกลุ่ม

ทริปไหนๆ ก็เป็นช่างประจำกลุ่ม ดูจากสีหน้า...

ทำรถดีกว่า

เหล่าสมาชิก ระหว่างทาง ขี่ไปซ่อมไป และลงท้ายด้วยการถีบ (รถ)

ดึกแล้วน่ะนั้น ยังยิ้มได้

สาวๆ ในงาน

Lamore and The Gang (ภาษาอังกฤษทำไมว่ะเนี๊ยะ)

วันแข่งครับพี่น้อง จูนเครืื่องกันอีกรอบ

หน้ากบ สีเจ็บจริงๆ

จุดเริ่มสตาร์ท

เหล่าผู้ชม

ชอบพี่คนนี้จริงๆ แกแต่งได้เจ็บมาก

เจ็บอีกรูป

เอ้าจูนเครื่องกันต่อไป

ตัวแรง

บรรยากาศในสนาม ร้อนจริงๆ

เอ้าจูนกันไป ร้อนกันไป

ไอ้นี่ก็อยู่ไม่ติดที่ เดินมั่วตลอด สนามเข้าอยู่นู่น

แน่ะ ดูมันยังแอบไปถ่ายรถชาวบ้านเค้าอีก

เอ่อ ถ่ายรูปของลามอร์ก็ได้ขอรับ

ช่างยังและพรรคพวกจากมาเล

ตัวแรงของลามอร์

ออกจากยะลา หกโมงเย็น กว่าจะถึงสตูลก็ตีสองกว่า เช้ามาก็มาดูแข่งรถ แหม่ ดูกันตั้งใจเชียวน่ะ

อัลเลียส แอนด์ สมอเฟรม

นี่ก็ แมร์กับหกสี่ในกลุ่ม ลามอร์

เอ้า หล่อได้อีก หล่อได้อีก อันนี้แข่งกันเสร็จแล้วครับ

หลังจากงานแข่งรถจบไป ก็เป็นงานแห่ของเหล่าคลาสสิค สกูตเตอร์

โหควันยังกะเผาทุ่ง

ลามอร์ รวมกลุ่ม

ช่วงค่ำก็มีการเลี้ยงอาหาร และคอนเสิร์ต รวมทั้งการมอบรางวัล

โก๋บัง(เสื้อเหลือง)

Mods

อัลเลียส กับสมอเฟรม หลังจากนี้ท่านจะไม่ได้เห็นแล้ว เพราะเขาจะขี่แต่แลมแห้งๆ

โก๋บัง กับ ท่านผบ.สูงสุด

ขายเกือกด้วย

ย้ายครับ ฝนตก

แมร์ รับหน้าที่หน้าม้า ดูเหมือนสนใจสินค้า จริงๆแล้วไอ้พวกที่อยู่ข้างหน้าน่ะ หน้าม้าทั้งน้านนนนน

อัลเลียส และสนัง โปรดสังเกตสีหน้าของสนัง ผมจะบอกให้ว่า น้องเค้าอยากดูโคโยตี้ 5555

ตบท้ายด้วยหญิง อันนี้ผมชอบคร้าบบบบบบ

Junior Member mutu lamore's Avatar
    สถานที่
    Yala Lamore Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....

หร้อยหน้าด
    เอาเหรยพี่น้องเห้อ

Lamore Coffee & Club Service

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดยอด

สุดยอดครับงานนี้
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member SuPerFast_64k's Avatar
    สถานที่
    TSU CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

สุโค้ย................ผมก็ไปมาครับงานนี้

Bookmarks